ร้านซ่อม vino

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย vizaa, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vizaa

vizaa New Member Member

15
    0
    0
    คือพอดีว่า ไปเอารถพี่มา แล้วมานมีรอยขูดขีดเยอะ เลยจะเอาไปทำสี แต่ไม่รู้ร้าน
    แล้ว ไอตรงกระจังหน้า มานก้แตก พอจะมีร้านขายอะไหล่มั้ย มั้ย ??
    แล้วก็ แบตมัน ซื้อได้ที่ไหน

เอาเป็นว่ารบกวนด้วยน๊ะค่ะ ^^"

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เเวะเข้าชมที่นี่เลยครับ www.minibikesociety.com มีทางออกเเน่นอนครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้