ถามผู้รู้เรื่องเกียร์ ของE30

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย พัช, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัช

พัช Guest

0
    0
    0
    พอดีมีคนรู้จักมาขายรถ E30 318 ไม่ได้ถามปีมา เป็นแบบ 2 ประตู แต่ปัญหามันอยู่ที่ว่า หนูขับรถเกียร์ธรรมดาไม่เป็น ถ้าเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้ จะได้มั๊ยคะ (พอดีได้จ่ายเงินไปให้เค้า 2 หมื่นแล้ว) ถ้าไม่เอารถมาก็อาจจะเสียฟรี แต่ถ้าเอารถมาก็ขับไม่เป็น ตอนนี้คิดหนักอยู่ว่าจะเพิ่มเงินอีก 6 หมื่น หรือจะยอมเสีย 2 หมื่น ช่วยตัดสินใจหน่อยนะคะ (พอดีไม่มีคนช่วยคิดด้วยน่ะค่ะ) หรือจะโทรมาให้คำปรึกษาโดยตรงก็ยินดีนะคะ 085-930-8775 พัชค่ะ

2. Power By NAT

Power By NAT New Member Member

8
    0
    0
    E30 ดีอยู่แล้ว 2 ประตู ซื้อ 100,000 ไม่แพงหรอกครับ แต่รายละเอียดยังไม่มากพอเลยช่วยตัดสินใจไม่ได้ มีเงินเหลือวางเครื่องใหม่ก็ได้เกียออโต้แล้วครับ เครื่องญี่ปุ่น เยอะครับ แต่ผู้หญิงขับเกียร์ธรรมดาได้เท่ห์นะจะได้เก่งๆเบื่อแล้วค่อยเปลี่ยนดีกว่าคับ ขอรายละเอียดเพิ่มด้วยนะครับ เพื่อนในคลับจะช่วยดูให้ แวะมาที่คลับก็ได้

3. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    เปลี่ยนได้ครับ

4. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    เปลี่ยนได้สบายครับแต่ต้องเสียเงินอยู่
    ไม่ลองหัดขับและครับจะได้เป็นทั้ง2อย่าง
    มันไม่ยากอย่างที่คุณคิด และเมื่อคุณทำได้
    เย้ เสียงดังๆ เลยครับ

5. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0
    ของผมเกียร์ออโต้ แต่ 4 ประตูนะคับ แลกกันมั้ย ผมเพิ่มตังให้ด้วยก้อได้นะคับ :)

คันในรูปเลยคับ(เพิ่งถ่ายเมื่อวานนี้) ปี 89 เครื่อง M20 พวงมาลัยพาวเวอร์

กระจกไฟฟ้า เซ็นทรัลล็อก ล้อ BBS 15" ยางใหม่ อายุ 1 ปี 1 เดือน

ดิสค์เบรค 4 ล้อ รายละเอียดมากกว่านี้ เบอร์นี้เลยคับ 087-600-1688 หนึ่งคับ :)

ปล. ผมไม่ได้มาโพสต์ขายรถนะคับ แค่มาอาศัยขอแลกรถ อย่าว่าผมเลยนะคับ

ถ้าผมขายเมื่อไหร่ ผมจะไปโพสต์ ในกระทู้ซื้อขายข้างบนนะคร้าบบบบ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กุมภาพันธ์ 2008
  6. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ยังไงก็จ่ายเงินไปแล้ว ก็เอารถมาก่อนครับ จะเปลียนรถขายรถรึเปลียนเครื่องก็ค่อยว่ากันไปครับ สองประตู ด้วยอยากได้อ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้