ชี้แจงให้ทราบโดยทั่วกัน โดยเฉพาะสมาชิกใหม่คับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Evil_CaTz, 28 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    ก่อนอื่นขอกล่าวว่า ยินดีต้อนรับคับ

สมาชิกทุกท่านไม่มีข้อจำกัดเรื่องรถ เครื่องยนต์

หรือ สิ่งอื่นใดๆ ไม่ว่าจะเดิมสนิท หรือ จะทำเต็มขนาดไหน

เราทุกคนเป็นเพื่อนกัน คับ

เพราะมีสมาชิกใหม่หลายท่าน โทรมาบอกว่า ไม่กล้ามากันบ่อยครั้ง

แต่เมื่อได้ เข้ามาครั้งหนึ่งแล้ว ก็จะมีครั้งต่อไปเสมอ

และอย่าซีเรียสคับ ทุกคน อบอุ่น เหมือนพี่น้อง

ลองมาได้รู้จัก แล้วจะชอบคับ ไม่มีการแบ่งระดับ

หรืออะไรทั้งสิ้น ไม่ต้องกลัวว่า

เวลาโพส หรือ มามีทติ้งมาแล้วไม่รู้จักใคร นะคับ

ถ้ามีข้อสงสัย หรือจะสอบถามอะไรสามารถ โทรสอบถาม

ทุกๆคนได้ หรือจะโทรสอบถามผู้ดูแลทุกท่ายได้นะคับ

( ใน BMW e36 club )

ถ้าจำไม่ผิดจะมีเบอร์โชว์อยู่ใต้รูป ที่ใช้ในเว็บ

และขอแจ้ง เรื่อง สติกเกอร์ ขอให้มามีทติ้งซัก สอง ถึง สามครั้ง ก่อนนะคับ

อยากให้ได้รู้จักกัน

ส่วน บางท่านถามว่า ทำไมสมาชิกมีจำนวนน้อย

ขอตอบว่าที่จริงมีเยอะมากคับ แต่เนื่องจาก อยากให้มีคุณภาพ

และอยากให้ทุกท่านรู้จักกันจริงๆ จึง ได้ตัดรายชื่อผู้ที่สาบสูญ

หรือขาดการติดต่อเป็นเวลานาน (ส่วนมาก สองปีขึ้นไป)

และ ผู้ที่ไม่เคยมามีทติ้ง

(ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับกรณีต่างๆ จะพิจารณาภายหลัง)

จึงอยากแจ้งให้ทราบ แล้วมาร่วมเป็น ครอบครัวเดียวกัน

ที่อบอุ่นและมีความสุขคับ

และเนื่องจากคลับเราได้ ก่อตั้งมาแล้วร่วม สีปีกว่า นับจากมีทติ้งครั้งแรก

จึงหวังเป็นอย่างยิ่งว่า พวกเราจะร่วมมือนกันพัฒนาให้เป็นคลับ BMW e36 Club

ที่ดีและที่มีคุณภาพที่สุด และเป็นมิตร ต่อ ทุกๆคนต่อไปคับ

สุดท้ายนี้หวังว่า พวกเรา และท่านที่กำลังจะมาเป็นครอบครัวเดียวกับเรา

จะร่วมก้าวเดินไปข้างหน้าด้วยกันคับ

ขอบคุณมากคับ :):):):):)

BiZarre@GoDs ถูกใจสิ่งนี้
  2. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    เรียบเรียงไม่ค่อยเก่ง ถ้าดูขัดๆก็ขออภัยดัยคับ :p:p:p

3. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    สวัสดีคร้าบ แหหะแหะ

4. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ซึ้งงงเลยยยย อิอิ

5. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    ซาบซ่าน ถึงใจ ขอเชิญ สมาชิกใหม่ ทุกท่าน มาได้ ครับ ไม่ต้องอายไม่ต้องกลัว ไรคับ ถ้าท่านไม่มาพวกเราก็ เหงามากันเยอะนะคับ ยินดีต้อนรับ ทุกท่าน ครับ ไม่ต้องอายคับ

6. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

7. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    สวัสดีคับพี่ๆผมยังไม่เคยไปมีทติ้งเลยได้แต่ดูในบอร์ดไม่กล้าไปอะคับเขินรถผมเดิมๆเลยคับไม่ได้แต่งอะไรเลยอายคับ อิอิ

8. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ง่ะ อิอิ

9. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    จิงหรอค้าพ อิอิ

10. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    :welcome::welcome::welcome:

11. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    เห็น ด้วย กะ บิส มาก มาย ครับ มา เลย ครับ พวก เรา ทุก คน น่า รัก และ ฮา มาก ใคร ได้ มา ครั้ง แรก แล้ว ล่ะ ก้อ จะ ติด ใจ < เลิก ยาก ครับ > แล้ว ก้อ จะ มา ติด ต่อ กัน ทุก ๆๆ เดื่อน หรือ ไม่ ก้อ ลอง พูด คุย ใน เว็ป ก่อน ก้อ ได้ ครับ เพื่อ เป็น การ ชิม ลาง ...... รับ ประ กัน รอย ยิ้ม เเละ เสียง หัว เราะ จาก ใบ หน้า คุณ เกิด ขึ้น แน่ เมื่อ รู้ จัก เรา:cool::cool::cool::

ปล. กราบ ล่ะ ครับ มา เถอะ ครับ มา เป็น ครอบ ครัว เดียว กัน น่ะ ครับ:cool::cool::cool:

12. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    จริงแจ้งตามนั้นจ้า มาสักครั้งแล้วคุณจะติดใจ อยากให้มากันเยอะนะครับมันดูอบอุ่นดี อิจฉาคลับอื่นเวลาเค้ามากันเยอะๆ อยากเห็นคลับเราเป็นอย่างเค้าบ้างยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ล่วงหน้าครับ มาฮา มาเฮ มาเมากันเยอะๆนะครับ

13. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    เพื่อนๆสมาชิกใหม่บางคนที่อาจจะยังไม่ได้มามีตติ้งเลย เนื่องด้วยอาจจะอายและเขินไม่กล้ามามีตติ้งอ่ะคับ ลองมาได้รู้จักพุดคุยแล้วจะรุ้ว่าความเป็นกันเองมีให้ใน e36club แห่งนี้

14. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    รับทราบคับ

15. 318_NJ

318_NJ New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณคับ พี่ชาว e36
    เดี๋ยวผมว่างๆๆ ผมจะไป
    ช่วงนั้น ผมหายไปพักนึง
    ผมทั้งเรียน ทั้งทำงาน เวลาว่างน้อยอ่ะคับ

16. 318_NJ

318_NJ New Member Member

6
    0
    0
    อยากไปมากๆๆ คับ ผมและเพือนรวมทั้งหมด 4 คัน

17. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    มาเลยคับ ยินดีต้อนรับมากๆคับ

18. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    เชิญคับ อิอิ

19. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D:D

20. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    มิตติ้งอีกบอกนะคับ

21. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    ไปแน่ๆ

เดือนหน้าไปแน่คับ

22. Bank_e36

Bank_e36 Member Member

71
    6
    8
    มากันเยอะๆๆคับจาได้สนุกๆๆๆกันคับ

23. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    เสานี้ครังแรกของผมครับ^^

กลัวเหว๋อเหมือนกันนะเนี่ยย

ฮ่าๆ

24. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    รับทราบครับ

25. ibanezjesus

ibanezjesus New Member Member

71
    2
    0
  26. ตั้ม44

ตั้ม44 New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีครับ

27. enwatchara

enwatchara New Member Member

397
    6
    0
    ได้ อ่านแล้ว ไม่มาคงไม่ได้ แล้วคร้าบบบบบบ

28. อยากเข้าร่วมกลุ่มคับ

คืออยากจะสมัคเป็นสมาชิคอ่ะคับ ต้องทำยังงัยคับ ชื่อเก่งคับ 325i คับ คือไม่มีกลุ่มเพื่อนที่ใช้รถเหมือนกันเลยไม่รู้จะคุยกับใคร (อยากเข้ากลุ่มมากคับ)

29. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ยินดีต้อนรับนะ ^^

ก็เข้ามาเล่นในเวปบอร์ดได้เลย ถ้ามีโอกาสมามีทติ้ง ก็ขอเชิญน้าา

เป็นกันเองสบายๆจ้า ^^

30. auu318ti

auu318ti New Member Member

2
    0
    0
    รับทราบคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้