อู่ช่างใหม่ (ปากน้ำ)

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย tum740, 9 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tum740

tum740 New Member Member

28
    0
    0
    อาจจะไม่ค่อยดังนะครับ เพราะตังค์น้อย อิอิ แต่คิดว่าเด็กปากน้ำน่าจะรู้จักนะครับ
    เอารถมาให้ดูเล่นอะครับ เผื่อจะมีใครเคยเห็นวิ่งบ้าง
    2จังหวะก็มีนะ ปากน้ำกระแสกะลังแรงเลย

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    สุดๆไปเลย

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
  4. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    ผมเข้าวงการ รถซิ่ง มาตั้งแต่สมัย KR กำลังดัง มาจนถึงทุกวันนี้ก็ยังตามดูรถอยู่ ผมว่าช่วง LS กับ DASH นี่สุดยอดที่สุดแล้วนะคับมันส์โคตรๆ อยากให้มีกลับมาเล่นอีกเยอะๆ

5. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    สุดยอดจัง

6. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    สุดแล้วช่วยพระราม3 สะพานแขวนสุดๆไปเลยเล่นกันโหดมากๆ

7. tum740

28
    0
    0
    ส่วนตัวผมว่านะ 2จังหวะนี่มันสุดๆแล้วครับ
    ทำไม่กี่ตังก็แรงแล้ว เสียงมันถึงใจจริงๆ

8. Jumm@nia

590
    2
    0
  9. มาบิดกันหน่อย

พวกผมบิดกันประจำที่ ปากน้ำ ยังไงก็เจอกันครับ

10. Jumm@nia

590
    2
    0
  11. ปากน้ำ

วันนี้บิดป่าว

12. Jumm@nia

590
    2
    0
    บิดที่ไหน

13. tum740

28
    0
    0
    น่าจะมี

:cool:
    คืนวันพุทธน่าจะมีนะครับ ที่ปากน้ำนะครับ:cool:

14. Jumm@nia

590
    2
    0
    ผมถามเพื่อนผมเค้าบอกมีแต่ศุกร์-เสาร์แล้วอ่ะ

15. tum740

28
    0
    0
    กำลังทำครับ

กำลังทำครับ คันนี้เป็นรถผมเองครับ

16. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ตกลงว่าปากน้ำเดี๋ยวนี้เขาเล่นวันไหนกันแน่ แต่เมื่อก่อนตอนไปดู dash-LS ก็
    เล่นกันศุกร์เสาร์นะ อยากรู้วันที่แน่นอนจะได้ตามไปดู

17. tik_chinmai

tik_chinmai New Member VIP

27
    0
    0
    อังคาร พุทธ ศุกร์ เสาร์ มาเลยคับ แต่ใจต้องเกินร้อยนะ ตำรวจแม่งหวดตกรถเลยนะ

18. sosweet

227
    4
    0
    สู้ตายค่ะ เป็นสก๊อยต้องอดทน ฮิ... :D

19. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .......ขอโทด นะ..แถวปากน้ำ..รู้ จัก ร้าน เปรี้ยว.และ ทิงโมดิฟาย ปล่าว........ไม่มีไรหรอก

.ถามเฉยๆนะ.....ว่ามีคนรู้จัก...อยู่ไหมอะ.....และ.......เคยไป เล่น แถวสาย 1 กัน ปล่าว..วันเสาร์นะ..แถวฝั่งธนนะ....หนุกนะ

.......ว่างๆ...จะทะลวงไป........ในเมือง.....

20. tum740

28
    0
    0
    ก็พอรู้

ก็พอรู้อะครับ ร้านทิงอะไม่ค่อยเท่าไรครับ แต่ช่างเปรี้ยวอะครับรู้จักกันดีเตยทำรถอยู่ที่เดียวกันอะครับเมื่อก่อนนะ

21. tum740

28
    0
    0
    ปากน้ำตำรวจ ดุชิบหาย

ถูกครับ และตอนนี้ปากน้ำรถ2จังหวะเยอะมากๆ ที่เล่นกันอะครับ 4จังหวะจอดดูกันนิ่งเลย อิอิใครมีรถแรงๆเอาลงมาเล่นได้นะครับ แต่ก็เหมือนที่เขาบอกอะครับ ตร.แม่งก็โหดจริงๆ

22. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    อยากไปนะ แต่ยอมรับตอนนนี้ ผมโครตปอดเลย กลัวตำรวจขึ้นสมอง หุหุ

ป.ล ยุคนี้มันไม่เหมือนสมัยก่อน กลัวๆๆๆ

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  23. sosweet

227
    4
    0
    ใช่ป่าวก๊อฟ ใจรักอย่าไปกลัว :eek:

24. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ขับไปและขามันสั่นๆ อ่ะ

25. sosweet

227
    4
    0
    สสสสั่นสู้ :eek:

26. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    . . . .

27. [K]..Inter-shop 101/1

[K]..Inter-shop 101/1 New Member Member

17
    0
    0
    ปากน้ำ คับ แน่นอน

28. click123456

click123456 New Member Member

38
    1
    0
  29. sosweet

227
    4
    0
    คนละเรื่องเดียวกัน...

ขอโทดนะคับที่ผมมาถามผิดที่หรือเปล่า ผมมี LS คับแต่ถังมันบุบอะคับ ผมเลยคิดอยากจะปาดถัง ผมอยากรู้ว่าร้านปาดถังแถวปากน้ำอยู่ไหนคับราคาเท่าไรคับ ช่วยตอบด้วยนะคับ ขอบคุณคับ เด็กปากนำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้