ปัญหาเรื่อง โช๊ค 323Sedan Astina ตาหยี ครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย moronoto, 5 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. moronoto

moronoto New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับรบกวนถามเรื่อง ช๊อค หน่อยครับ พอดีรถเพื่อนผม 323Sedan Astina ตาหยี เกิดมีปัญหาเรื่องช๊อคตายอ่ะคับ พอมีแนวทางมัยครับ ราคาช๊อคมือสองแพงมั๊ยคับประมาณเท่าไหร่แล้วแนะนำใช้ตัวใหนบ้างคับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ

2. kromma

kromma New Member Member

116
    0
    0
    ตอบๆ
    1. ซ่อมโช๊ค คู่ละ 1400 ที่ติวานนท์โช๊คอัพประกัน 6เดือน ไปทำมาก้อดีน่ะงับ แอบให้เค้าโหลดด้วย
    ม่ะได้เปอเซนน่ะงับ โคสะนาให้เค้าอีก
    2. ของมือสอง ต้นละ 1000 เชียงกง นนท์ พอดีบ้านอยู่นนท์อ่าคับไม่รู้เชียงกงอื่นเท่าไรแต่ไม่น่าเกินนี้
    3. ของมือหนึ่ง แพงหายาก
    4. โช๊ค แต่ง จะมาสด้าสปีด ทีอิ้น หาเจอโทรบอกผมด้วย0877016181 อยากได้เหมือนกัน แล้วราคาแพงมากมาย
    5. ให้อู่หาให้ ต้องเปนอู่รู้จักกันน่ะคับเด๋วโดนฟันหลังลายเลย

รู้แค่นี้อ่างับ อัพๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้