::::จะหาซื้อ Vino หรือ Giorno ::::

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย pampers, 18 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pampers

pampers New Member Member

2
    0
    0
    จะหาซื้อ Vino หรือ Giorno

ได้ที่ไหนบ้างคะ

อยากทราบรายละเอียด ด้วยคร่าาา

มือ1-มือ2 ค่ะ:D

อยู่พิษณุโลก ค่ะ

แอดเมล์มาคุยกันได้นะคะ [email protected]

2. Ae-vantage

Ae-vantage New Member Member

28
    1
    0
    มือ 1 คงไม่มีนะครับรถที่เข้ามาเมืองไทยก็มือ 2 ญี่ปุ่นทั้งนั้นครับ

3. หา ซื้อ เ หมือ น กัน ค่ะ
    แต่ อยู่ เชียงใ หม่ *
    vinO ราคา ย่อม เยาว์ ใคร สน ใจ ขาย
    ทิ้ง ข้อ ควา ม ไว้ นะ ค่ะ เดว ติด ต่อ กลับ
    ขอ รูป ด้วย ค่ะ ^^

pampers ได้ รถ รึ ยัง ค่ะ ? สู้ ๆ ค่ะ

4. pampers

pampers New Member Member

2
    0
    0
    ยังไม่ได้เลยค่ะ

ไม่ได้ข้อมูลอะไรเลยว่าซื้อที่ไหนดี เปิดเวบเจอแต่ กทม - -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้