ถามสมาชิกSUNNY THAILAND และผู้ที่คิดว่าจะมาอยู่กับSUNNY THAILAND (โปรดอ่าน)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    เวลาที่คุณมาสมัครอยู่ในคลับคุณมาด้วยความเต็มใจไหม
    หรือมาเพื่อเอาสติกเกอร์ไปติดหลังรถแล้วเท่ห์
    คุณเข้ามาสมัครคุณคิดว่าคุณพร้อมที่จะร่วมกิจกรรมกะทางเราไหม
    ผมรู้ว่าแต่ละคนมีภารกิจอาจจะมาไม่ได้หรือมีธุระจําเป็น
    ผมไม่เคยว่า แต่ก่อนที่คุณจะมาสมัครผมว่าลองถามตัวคุณดูก่อนว่าคุณพร้อม
    ผมเห็นมาหลายคนแล้วที่มาเอาสติกเกอร์แล้วก็หาย
    หรือเวลาถ่ายรูปลงหนังสือมากันให้เพียบ
    แต่เวลามิตติ้งก็ไม่ค่อยจะเห็นหน้าก็มี
    แต่ก็มีบ้างคนที่ดีเข้ามาโพสถามตอบเมื่อมีเวลาว่าง
    หรือมีเวลาว่างก็มามิตติ้งเป็นบ้างครั้ง
    แค่นี้แระผมก็แค่อยากจะถามและบอกสมาชิกทั้งหลาย
    ขอร้องอย่ามาย้อนถามผมว่าแล้วคุณละผมบอกได้เลยว่าผมมีครอบครัวแล้วมีงานมีการทํามีธุระเหมือนคนอื่น
    แต่ผมมาอยู่คลับSUNNY THAILAND ด้วยใจครับ
    ผมไม่ได้คิดมากแต่อยากให้ทุกคนรู้ก็เท่านั้น:confused:

แก้ไขล่าสุด: 7 กันยายน 2007
    jojo9 และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  2. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    ผม.........สมัครด้วยความเต็มใจค๊าบ

สติกเกอร์ มันก็ไม่สำคัญอะไรมากหรอกครับสำหรับผม พี่ๆ ที่มีน้ำใจในนี้ ให้ความรู้หลายๆ อย่าง มีค่ามากกว่าสติกเกอร์อีกครับ

NHUM-YAI-JAI-DEE และ extrajeab ถูกใจสิ่งนี้
  3. KAMOMKAMAMM

KAMOMKAMAMM New Member Member

116
    34
    0
    เต็มใจครับ

NHUM-YAI-JAI-DEE, jojo9 และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  4. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ผม อยู่ ด้วย ใจ ครับ

ถึง บาง ที จะ

เอา ตัว เข้า บ้าง เป็น บางที

อิ อิ อิ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  5. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    คำถามนี้ตรงใจผมจริงๆครับ

สำหรับผมเองนั้นรู้จัก ST มาได้ประมาณ 1 ปี แล้วครับ

3-4 เดือนแรก อ่านแต่กระทู้อย่างเดียวครับ หลังจากนั้น

จึงเริ่มสมัครสมาชิกเพื่อ post กระทู้ ขอบอกว่าต้องเข้า

มาอ่านทุกวันครับ(หลังจาก check Hotmail แล้วต้อง

ต่อด้วย ST ทุกครั้ง) เมื่อ 2 เดือนก่อนมีโอกาสไปซ่อมรถที่

อู่คุณติ่ง ก็เลยคุยกันหลายๆเรื่อง ซึ่งคุณติ่งก็ได้ให้ความกรุณา

เรื่องสติ๊กเกอร์กับผมมา 1 ชุด แต่ทุกวันนี้ผมก็ยังไม่ได้ติด

สติ๊กเกอร์เหล่านั้นเลยครับ เพียงเพราะผมมีความรู้สึกว่า

มันยังไม่ใช่เวลาที่เหมาะสมครับ ผมควรที่จะได้ร่วมงาน

Meeting ประจำเดือนก่อน โดยแนะนำตัวเองให้กับ

เพื่อนๆสมาชิกท่านอื่นๆรู้จักกันก่อน ไม่เช่นนั้นคุณค่า

ของการติดสติ๊กเกอร์ของคลับ ST จะหมดค่าไปในที่สุด

ผมอยากจะบอกว่า ผมเองก็มีครอบครัวแล้ว มีงานประจำ

ที่ต้องรับผิดชอบ รวมทั้งงานรายได้เสริมอื่นๆอีก แต่ผมก็

มีความสุขในการได้รู้สึกว่าตนเองนั้นเป็นเสมือนส่วนหนึ่ง

ของคลับ (แม้จะยังไม่สมบูรณ์ 100% ก็ตาม)

ผมคงไม่มีสิทธิ์ที่จะไปห้ามไม่ให้ใครต่อใครติดสติ๊กเกอร์

หรือขอร้องให้คนอื่นๆแกะสติ๊กเกอร์ออก แต่ผมอยากจะบอกว่า

ขอให้ทุกคนจงภูมิใจที่มีสติ๊กเกอร์ของคลับนี้ เพราะมันเป็นการ

บ่งบอกว่า คุณเป็นส่วนหนึ่งของคลับที่ดีที่สุด ที่มีแต่ความ

เอื้ออาทร มีน้ำใจ ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน เปรียบเสมือน

คนในครอบครัวเดียวกัน

ขอบคุณครับ (ผมจะพยายามไปร่วม Meeting ประจำเดือน

ให้ได้ ไม่เช่นนั้นผมก็ยังรู้สึกไม่คู่ควรที่จะติสติ๊กเกอร์ได้)

NHUM-YAI-JAI-DEE, jojo9, extrajeab และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    กระทู้โดนใจจัง....
    ผมเริ่มรู้จัก web นี้มาเมื่อปลายปีที่แล้วโดย Google เพื่อซ่อมรถตัวเอง...
    ผมจึงรู้ว่ารถเรายังสามารถสวยและสภาพดีขึ้นอีกได้จาก sunny-thailand.com
    ซึ่งคนแรกที่ผมได้คุยก็คือ พี่เด่น, โอ กะ แพง(เอ๋) ซึ่งอัธยาศัยดีมากครับ...
    จากนั้นก็ไป meeting (แค่ครั้งเดียว และแป๊บเดียว) ทุกคนดูเป็นกันเองมาก
    จริงแล้วอยากไปทุกครั้งครับ แต่วันเสาร์เป็นวันที่ไม่ค่อยสะดวกสำหรับผม
    ถ้าผมสามารถไปได้ผมไม่พลาดที่จะไป รู้จัก พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ อย่างแน่นอน
    เพราะการที่เราจะอยู่ในคลับนี้อย่างสมบูรณ์แบบก็คือการทำกิจกรรมร่วมกัน

ไม่มีใครบังคับผมให้เข้าคลับหรอกคับ ผมมาเอง (หาเจอโดยบังเอิญ..อิอิ)
    ผมเต็มใจที่เข้าร่วมกิจกรรมครับ (ถ้าไม่ติดธุระ รับประกันว่าไม่พลาดครับ)
    และผมยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆ น้องๆ และเพื่อนๆ ในคลับนี้ม๊ากมาก
    ซึ่งมีความจริงใจ, เป็นกันเอง และให้คำปรึกษาเรื่องรถได้ดีมากครับ
    (พี่ติ่ง, พี่เด่น, โอ และอีกหลายคนที่ไม่ได้เอ่ยนาม)
    แบบว่าซึ่งใจมากตอนที่ผม Post กระทู้จนเป็นเรื่อง
    แสดงถึงน้ำใจอันดีงามที่ยังไม่สูญหายไป ยังคงหาได้ในคลับนี้ครับ

สุดท้าย...ผมจะต้องไป meeting ให้ได้และจะพยายามไปอย่างสม่ำเสมอค๊าบ
    โจ้ :cool: :cool: :cool:

extrajeab และ เอสSUNNY-GA16 ถูกใจสิ่งนี้
  7. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ยิ่งกว่าเต็มใจ อีก พี่เบิ้ม มีวันนี้ได้ ก้อเพราะ 2 คน นั้นแท้ๆ :D :D :D :D

NHUM-YAI-JAI-DEE และ เอสSUNNY-GA16 ถูกใจสิ่งนี้
  8. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    ตามพี่ติ่ง ครับ

เอสSUNNY-GA16 ถูกใจสิ่งนี้
  9. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    เข้ามา ST ได้เพราะความบังเอิญ..แต่จากความบังเอิญ มันกลายเป็นความสุขค่ะ

พอดีมีปัญหาเรื่องรถ แล้วได้โพสต์ถามใน Pantip ..มีคนแนะนำให้มา ถามบอร์ด ST

ได้พี่ติ่ง+เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยตอบ+แก้ปัญหาให้.. นำรถไปซ่อมที่อู่.. :)

จากนั้นก็เริ่มเข้ามาอ่าน+โพสต์ในบอร์ด+ได้ไปมิตติ้ง..

ความรู้สึกคือ ที่นี่มีความอบอุ่น เหมือนญาติพี่น้อง มีปัญหาอะไรก็ช่วยกัน

ช่วยได้ทุกเรื่อง..ไม่ใช่แต่เรื่องรถอย่างเดียว..

ได้ไปมิตติ้ง + ไปสนามคลอง 5 และที่มากกว่านั้นคือ งานบวช งานแต่ง งานศพ ที่พวกเราไปด้วยใจ

(หลังๆ ไม่ได้ไปมิตติ้งหลายครั้ง เพราะมีเรียนเลิก 3 ทุ่ม..แต่ว่างเมื่อไหร่ก็จะรีบไปนะคะ)

** และ ST นี่แหละ ที่ทำให้ไม่ขายรถคันนี้ เพราะตอนนั้นคิดว่ามันไม่สวย เก่า เชย..**

แต่ปัจจุบันไม่เคยคิดแบบนั้นอีก..ตอนนี้ภูมิใจเวลาที่มองรถตัวเอง..บ่อยๆ ที่มีคนชมว่าสวย..หาของแต่งจากไหน
    :p

อีกอย่างบอร์ดเราคุยกันด้วยใจ ไม่ขี้โม้ โอ้อวด เหมือนบอร์ดหรือคลับอื่นๆ ที่ได้เข้าไปอ่าน

แม้แต่เพื่อนคลับอื่นๆที่เข้ามาอ่าน ยังชมว่าพวกเรารักกัน..เหมือนญาติพี่น้อง

เวลาเข้า net บอร์ด ST เป็นที่แรกที่จะเข้าค่ะ...
    :)

ยังไง สมาชิกใหม่ๆ ที่เอาสติกเกอร์ไป ก็เข้ามาคุยกันในบอร์ด ว่างๆ ก็ไปมิตติ้งกันนะคะ..

บางคันเจอบนถนน แต่ไม่รู้ว่าใคร..รู้จักหน้า จะได้ทักทายกันค่ะ
    :cool:

NHUM-YAI-JAI-DEE, jojo9 และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  10. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    อ่านแว้วววว เต็มใจแน่นอนนนนคร้าบบบบบ
    พี่ๆน้องๆที่ได้พบปะที่ได้รู้จักนิสัยดีทุกคนเลยยย
    ให้คำปรึกษาได้ตลอดด เป็นกันเอง
    รักน่ะ จุ๊บ จุ๊บ

jojo9 และ เอสSUNNY-GA16 ถูกใจสิ่งนี้
  11. wboatamon

wboatamon New Member Member

247
    91
    0
    อิอิ แหล่มเลยพี่เบิ้มมมมมม :cool:

NHUM-YAI-JAI-DEE, jojo9 และ เอสSUNNY-GA16 ถูกใจสิ่งนี้
  12. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    โคตรจะเต็มใจคร้าบบบบบ
    ที่นี่เป็นเหมือนบ้านหลังนึงของผม
    เมื่อผมอยู่ที่ไหนซักแห่ง แล้วมีคอมพิวเตอร์ ผมต้องเข้ามา
    เพื่ออ่านกระทู้และตอบกระทู้
    เข้ามาเพื่อแบ่งปันความรู้ ไม่รู้ผมถาม รู้ผมตอบ แบ่งปันกันไป

การที่ผมเข้ามาอยู่ในที่แห่งนี้ ไม่เคยคาดหวังสิ่งใดจากที่แห่งนี้
    แค่อยากให้พี่น้องเพื่อนเต็มใจที่จะเข้ามาอยู่ เต็มใจที่จะรักกัน
    คำว่า"ให้ใจ"น่ะครับ ไม่ใช่เข้ามาเพื่อแต่หวังผล

บางครั้งผมยังคิดเลยว่า ผมทำเกินหน้าเกินตาใครรึป่าว
    แต่ผมก็คิดว่าที่แห่งนี้คือที่ของเราทุกคน ช่วยเหลือกันไป

เท่านี้ครับรัก Sunny-Thailand ม๊าก มาก...

รัก พี่เบิ้มคนตั้งกระทู้นี้ด้วย แหม โดนใจจริงวู้ยยยยย

ปล. ถามจริงๆ เถอะว่าคุณให้ใจกับ Sunny-Thailand แล้วรึยัง

jojo9 และ เอสSUNNY-GA16 ถูกใจสิ่งนี้
  13. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    มาแสดงความเห็น ให้คลับอื่นๆ เค้าดูซะหน่อย พวกเรา ให้มันอิจฉาซะ :D

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  14. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ส่วนหนึ่งในชีวิต :D

jojo9 และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  15. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ใต้ชื่อส่วนตัวของทุกท่าน อย่าลืม Sunny-Thailand (only) นะครับ :D :D :D :D

16. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    บัมพ์ครับ เต็มใจมากครับ ที่เข้ามาอยู่ครอบครัว ST ...

.....ได้เจอพี่ๆน้องๆ ถึงแม้จะไม่บ่อย แต่ก็รู้สึกว่ามีความสุขมาก

..........ผมพยายามเข้าบอร์ดให้บ่อย ทดแทนการที่ไม่ค่อยได้ไปร่วมกิจกรรม

...............สุดท้ายก็ไม่มีอะไร ขับรถกันด้วยความระมัดระวัง เป็นห่วง เพราะ เราคือ "พี่น้องกัน"

NHUM-YAI-JAI-DEE, jojo9, extrajeab และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  17. เอสSUNNY-GA16

เอสSUNNY-GA16 New Member Member

412
    153
    0
    ผมรู้สึกว่าตั้งแต่เข้ามาวันแรกก็รู้สึกอบอุ่นมากๆเมื่อเป็นพี่น้องกันแต่ตอนนี้ก็ประมาณจะ1-2ปีแล้วความรู้สึกก็เหมือนเดิม ขอทิ้งท้ายได้คำเดียวว่า I LOVE SUNNY-THAILAND.

18. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    เต็มใจ ซิครับ สำหรับผม

NHUM-YAI-JAI-DEE, jojo9, BumpBy และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  19. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    เฮ้อ

จะ ผิดไม๊ ถ้า ผมจะบอกว่า

ผม เเค่ เข้า มา หล่อ ยก คลับ อะ

NHUM-YAI-JAI-DEE, jojo9, BumpBy และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  20. man76

man76 New Member Member

2
    2
    0
    เห็นด้วยคับกับกระทู้ที่ตั้งมานี้กินใจจริงๆ*-* (จากคนอื่นไกล)

21. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    และแล้ว กระทู้ที่รอคอยมานานแสนนาน ก้อมาถึงจนได้
    ตรงใจผมจิงๆเลยคับพี่เบิ้มผมก้ออยากจะถามแบบนี้มานาน
    แล้วเหมือนกัน ส่วนตัวผมนั้น ผมเต็มใจมากๆครับที่จะอยู่ที่นี่
    ถึงจะไม่มีสติกเกอร์แปะอยู่ที่หลังรถก้อตาม เพราะที่นี่ ทำให้
    ผมเรียนรู้สิ่งที่ดีๆหลายอย่าง ทั้งความรู้เรื่องรถ เพื่อนๆพี่ๆ
    ที่นี่ ความมีน้ำใจของพี่ๆเพื่อนๆ และอีกหลายๆอย่าง
    แล้วผมก้อมีความสุขทุกครั้ง ที่ได้เข้ามาที่นี่ มาคุยกันในนี้
    มามีตติ้ง ไปสนาม ซึ่งมานคงเป็นอะไรที่ขาดไม่ได้ไปซะแล้ว
    ถึงเวลาจะน้อยลงไปบ้าง แต่มีตติ้ง ก้อยังคงจะไปเหมือนเดิมคร๊าบ
    ยังไงก้อ รักที่นี่ เหมือนเดิม ครับ Sunny-Thailand
    ปล.กระทู้นี่ คงให้ข้อคิดอะไร หรืออาจจะทำให้ใคร สะอึกไปบ้าง
    คุณก้อลองเอาไปพิจารณาตัวคุณเอง แล้วกันนะครับ ผมเจอมาก้อ
    ไม่ใช่น้อยนะครับ คนประเภทนี้ อย่าคิดว่า แปะสติ๊กเกอร์แล้ว
    มันดูเท่ ผู้คนให้การยอมรับมากขึ้น มันไม่จิงหรอกคับ โตๆ
    กันแล้ว หัดรู้จักเป็นตัวของตัวเองซะบ้างก้อดีนะคับ
    ปล.2 ขอบคุณจากใจจิงๆครับพี่เบิ้ม สำหรับกระทู้นี้ รักนะ อึ้บ อึ้บ อิอิ

jojo9, extrajeab และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  22. KWAN B11

KWAN B11 New Member Member

146
    31
    0
    ชอบคลับนี้ครับอยู่ด้วยใจ และบอกต่อชวนเพื่อนมาอยู่ ผิดพลาดขออภัยครับ

23. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    แหม ปู่ บิ๊วซะขึ้นเลย อิอิอิอิ
    ส่วนตัวผมเอง นายตูนจัง เข้ามาบอร์ดนี้ด้วยควาง งง ๆ ครับ เนื่องด้วย ทีแรกมีพี่ที่ทำงานให้ลิงค์ดูรูปของแต่งจากเวบนี้ ก้เลยเข้าไปดูหน้าแรก มันมีคลับหลายคลับ ก็เลยนึกสนุกหาคลับของรถซันนี่ ผเอิ๊ญญญญ ดั๊นน มาเจอ ST เข้า ก็เลยได้ทาเป็นทุกวันนี้แล่ะครับ

ส่วนเรื่องการมามิตติ้งของผม เรื่องระยะทางไม่ใช่ปัญหา อยู่ที่ใจครับ ถึงไกลก็ไปถ้าอยากไปครับ ครั้งแรกที่ผมไป ก็งานถ่ายรูปที่ เยส อินดี๊ด(วันนั้นก็คงโดนพวกพี่ๆด่าเหมือนกันว่า ไอ้พวกนี้มานมาตอนถ่ายรูป) แต่ป่าวนะ ครั้งนั้นเพิ่งได้โอกาสมาครั้งแรก ยังไม่รู้จักใครเท่าไหร่ มีพี่เบิ้ม ที่คุยเรื่องแก๊ส อิอิ นัยโอ นายโอ๊ต น้องกาย ที่คุยกันผ่านเอ็มบ้าง ส่วนพี่ติ่ง ก็เอารถไปทำที่อู่แก ก็พอรู้จักบ้าง แต่หลายท่านหลายคนผมยังมะรู้จัก พอหลังถ่ายเสร็จ ซึ่งผมมะได้ถ่าย มะมีไรจะโชว์ ไปกิน ญาติกา กัน ผมไม่กล้าไป เนื่องจากพวกนัยโอไม่ไป ก็เลยไม่รู้ไปแล้วจะเป็นอย่างไร จนครั้งหลังๆ ก็ลองไปดูครับ ติดจายยยยยยยยยยยย อิอิ เลิกยากเลยงานนี้

jojo9, BumpBy และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  24. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    พูดมาก ว่ะ เอาสารคดีมาด้วยนะเสาร์นี้ อิ.....อิ :D :D :D :D

25. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    แล้วนึกไง ลอกติ๊กเกอร์ เก่า ทิ้ง นึกไง เพ่ :D :D :D :D

26. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ของตัวเองอ่ะ (เท่านั้น) นี่นา ไรว้าาา :D :D :D

รักชิบหาย จนได้มาอีกคันแล้วพี่น้อง

NHUM-YAI-JAI-DEE, jojo9 และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  27. carmodifly

carmodifly New Member Member

176
    35
    0
    ใจรัก แต่เวลาและระยะทางเป็นอุปสักครับ มีโอกาสสมาชิกทุกท่านคงอยากร่วมทุกกิจกรรมครับ

BumpBy, NHUM-YAI-JAI-DEE, jojo9 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  28. kitty_man

kitty_man New Member Member

34
    7
    0
    ผมก็เป็นคนหนึ่งที่อยู่ในคลับนี้ ถึงแม้ว่าผมจะไม่ได้ใช้รถซันนี่ไม่ได้ติดสติกเกอร์คลับ แต่ขอบอกเลยนะครับว่า พี่น้องในคลับน่ารักทุกคน เป็นกันเองมากครับ

29. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ลอง เข้า มา ครับ

มามีตติ้งไม่ได้ไม่เป็นไร

ลอง เข้า มา สัมผัสดู ครับ

ขึ้นอยู่ กับ ว่า

คุณ ให้ใจ กับ SunnyTHAILAND แค่ไหน

คุณสัมผัส กับ พวก เรา มากขนาดไหน

ผม ว่า ยิ่ง คุณ ให้เวลา ให้ใจ กับ พวกเรามากเท่าไหร่

คุณ ก็ จะรู้จัก พวกเรามากขึ้นเท่านั้น

หลายคนที่ยังไม่เคย พบหน้าค่าตากัน

แต่อ่านจาก กระทู้ ที่ตอบ

ก็ พอที่จะรู้จักนิสัยใจคอกันแล้ว

ส่วนเรื่อง กิจกรรมต่างๆ ใน คลับ

ถ้าสมาชิกใหม่ท่านใดมีโอกาส มาร่วมได้

ก็ จะยิ่งทำให้ ท่าน ใหม่

ได้พบปะ กับท่านเก่าๆ

เพิ่ม ความ สนุกสนาน เป็นกันเอง

ยิ่ง ๆ ขึ้น ไป อีก

สนิท กัน และ ฮา กัน แน่นอน ครับ

ลอง ดู ครับ

ผม ว่า ไม่น่าผิดหวัง นะ ครับ

30. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    สำหรับผมเต็มใจครับ สำหรับสติ๊กเกอร์ต้องการด้วยครับเพราะติดแล้วภูมิใจไม่ใช่อวดใคร
    อยู่มาเกือบ 2 ปี พี่ๆน้องๆดีๆทุกคน มิตติ้งไปบ้างไม่ไปบ้างสาเหตุที่ไม่ไปเพราะในบางทีสถานที่ไม่สะดวกบ้างเวลาไม่ว่างบ้างก็ต้องขออภัยพวกพี่ๆท่านๆมา ณ ที่นี้ด้วย

ภูมิใจในการเป็นสมาชิกครับ

NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้