อยากทราบว่าของแต่ง jog หาได้จากที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย DH@TEELEX, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    พอดีเพิ่งเริ่มเล่นอะครับ ยังไม่ค่อยรู้อะไรเลย วานรบกวนด้วยครับ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เชียงกงปทุมวัน, เชียงกงบางนา :) :) :)

3. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวทำเสร็จแล้วจะเอามาขอสมัครสมาชิกด้วยนะครับ วานรบกวนถามอีกอย่าง จานกับเบรกเอาของแต่งจาก zx มาใช้ร่วมกันได้ไม๊ครับ ที่เป็นปั๊มเบรมโบ้อะครับ

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เอ่อเเนะนำให้เข้ามาที่นี่จะได้รับคำตอบเร้วกว่านะครับ ยินดีต้อนรับครับ
    www.minibike-club-thailand.com

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้