จะเปลี่ยนสายเบรค zx ซื้ออะไหล่ที่ไหนดี

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย chaha, 5 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chaha

chaha New Member Member

1
    0
    0
    จะเปลี่ยนสายเบรคล้อหลัง ป๊อบ zx ซื้ออะไหล่ที่ไหนดี หรือเทียบกับยี้ห้อไหนได้บ้างคับ แล้วก้อ ผ้าเบรค ดั้มหลังด้วย อ่า ....ใกล้หมดเต็มที :confused: เวลากดเบรคที 3เมตรกว่าจะหยุดได้ ทรมานใจ :cry:
    เพื่อนๆ คนไหนรู้ แนะนำที อ่อ อยู่แถว โชคชัย 4 นะครับ (ชอบเบรคนิ่มๆ :p ) ขอบใจล่วงหน้า ล่ะกัน

2. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ลองเข้าไปดูที่ร้าน DR.BIKE ดูสิครับ น่าจะมีนะ เห็นขายรถป๊อบอยู่เหมือนกัน หรือไม่ก็ที่ประทุมวันนะครับ ซอย 30 มีแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้