Sticker Club [new!!]

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย cvc, 26 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18

ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนการออกแบบใหม่อยู่นะคับ สติกเกอร์เดิมหมดแล้วรอ แบบไหม่นะ
    =============================================
    มาแว้ว มาให้สั่งกันแล้ว กับ
    neon club thailand LOGO

แสดงความเป็นสมาชิกตัวจริง เสียงจริง
    ในราคา 160 บาท + ค่าจัดส่ง(เอง) 40 บาท = 200 พอดีครับ

หรือ 160 บาท อย่างเดียว วันมีทติ้งก็ได้ครับ

แก้ไขล่าสุด: 19 ตุลาคม 2022
  2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    0k....

3. sukij_p

sukij_p New Member Member

5
    0
    0
    มิตติ้ง รามอินทราเลียบทางด่วน ปั้ม เจท จาไปเอา 1 อัน ครับผม
    กิจ ของมัครสมาชิก ด้วยคน 0897778944

4. ekk@neon

ekk@neon Guest

0
    0
    0
    meeting วันที่เท่าไรอ่ะครับ อยากได้เหมีอนกันอ่ะ

5. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    เสาร์นี้ที่ ไบเทค

6. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    แย่ จัง เสาร์นี้ไป มะได้ครับ

7. chablackneon

chablackneon New Member Member

51
    0
    0
    เหมือนกัน

เสาร์นี้ทำงาน ตอนแรกก็ดีใจนึกว่าไปวันอาทิตย์ กาว sticker Club นี่อันเดิม ที่กาวติดให้พี่ใช่ป่ะ พี่ชาอ่ะ ยังไม่ได้เปลี่ยนใช่ป่ะ

8. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    อยากได้สติกเกอรคลับ

เป็นสมาชิกมาพักใหญ่อยากได้ สติกเกอรคลับต้องทำไงดี บอกด้วย

9. mandalin

mandalin New Member Member

27
    0
    0
    อยากได้ สติ๊กเกอร์คลับ อ่ะครับทำไงอ่า

10. wiriyah

wiriyah New Member Member

54
    0
    0
    คราวหน้าพบปะกัน ทำมาเผื่อผมหนึ่งอันน่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2009
  11. p2_lucky

p2_lucky New Member Member

8
    0
    0
    อยากได้มั้งครับ สติ๊กเกอร์คลับ ต้องทำไงครับ บอกด้วยครับ

12. ecxmax

ecxmax Member Member

61
    0
    6
    อยากได้มั้งครับ ทำไงบ้าง meeting เลยดีมะ

13. Bc-Born

Bc-Born New Member Member

16
    0
    0
    สมาชิกไหม่อะครับ ต้องทำยังไงหรอครับ

14. Bc-Born

Bc-Born New Member Member

16
    0
    0
    ถ้ายังไงติดต่อได้นะครับ

15. redsun14

redsun14 New Member Member

11
    0
    0
  16. damrongsak

damrongsak New Member Member

35
    0
    0
    ตอนนี้ยังสั่งสติ๊เกอร์ได้อยู่มั๊ยครับ

17. greenfrog

greenfrog New Member Member

2
    0
    0
    อยากทราบเหมือนกับคุณ damrongsak ค่ะ ว่าตอนนี้ยังสั่งสติ๊กเกอร์ได้อยู่ป่าว
    คือเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้