โช๊คหลังเอาของ MIO มาใส่ได้พอดีเปะ แล้วหน้า ล่ะครับเอาของอะไรมาแปลงใส่ได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย Hello Kitty, 17 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hello Kitty

Hello Kitty New Member Member

145
    3
    0
    โช๊คหลังเอาของ MIO มาใส่ได้พอดีเปะ แล้วหน้า ล่ะครับเอาของอะไรมาแปลงใส่ได้บ้างครับ ตอนนี้ ด้านหน้ามันตายแล้วครับ ไม่ยุยเลย ตกหลุมที หยั่งกะจักยานเลย ใครเอารุ่นอื่นมาแปลงใส่ บอกด้วยนะครับ ของ ZX สีทอง ไม่ไหวครับ แพงเหรอเกิน งบน้อยแต่ใจรักครับ:D

เป็นพวกของปลอมที่ขายตามร้านก้อได้ครับ สีทอง หัวกลับ UP SIDE DOWN ก้อ เยี่ยมครับ

2. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    หน้ามีชุดซ่อมครับ ชุดละ200-300 ถ้าจำไม่ผิด เป็นชุดสปริงนะครับครบเลย

3. chay2525

chay2525 New Member Member

2
    0
    0
    แล้วไม่ทราบว่าหาซือได้ที่ไหนอะครับ:D

4. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    ที่ประทุมวันครับ

5. showman42

showman42 New Member Member

1
    0
    0
    แล้วของ AF-18 หละครับ

AF-18 ใส่โช๊คหลัง มิโอ่ได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้