สมัคร Member มาลงข้อมูลในนี้เลยครับ

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย cart00n, 23 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cart00n

cart00n New Member Moderator

19
    0
    0
    แนะนำ ตัว และข้อมูล เกี่ยวกับ Mio ของเพื่อน ๆ หรือ โชว์ รูปรถของเพื่อน ๆ เลยครับผม

2. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    หวัดดีคับ ผม ชื่อเอ็น คับ

หวัดดีคับ ผม ชื่อเอ็น คับ ขี่มีโอ สีน้ำเงิน อยู่ สงขลา คับ รถ เดิมๆ ไม่ ได้ ทำไร เลย

[email protected] add มา ได้ นะ คับ

View attachment 492439

3. cart00n

19
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ ครับผม

รถผมก็เดิม ๆ เหอะๆๆๆ แต่เครือ่ง ไม่เดิมแล้ว อิอิอิ เด๊วจาถ่ายมา ๆ

4. champdriftking

champdriftking New Member Member

6
    0
    0
    [​IMG]ดีนะ..............เราใช้มีโอเหมือนกาน......สีทอง..........เดิมๆเลย
    อยากเปนสมาชิกด้วย
    เบื่อความห่วยแตกของเว็บยาม่าห้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กุมภาพันธ์ 2007
  5. [vบอย

[vบอย Guest

0
    0
    0
    บอยคับอยู่พิดโลกมีโอชมพูเดิมๆ

6. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ขอหร๋อยด้วยคนนะ เขามีโอสีแลงอดีตเคยแรงปัจจุบันเหลือแค่ล้อ:D

7. cart00n

19
    0
    0
    สวัสดี ครับ

ยินดีต้อนรับเพื่อน ๆ ทุกท่าน ครับ เชิญชวนเพื่อน ๆ เข้ามากัน ได้อีกนะครับ จาได้ มา แลกเปลี่ยน ข้อมูล ความคิดเห็นกัน

8. sosweet

227
    4
    0
    มิโอ มาแรง มาแรง

9. nismo_thailand

nismo_thailand New Member Member

1
    0
    0
    ยินดีทีได้รู้จักค๊าป

อยู่ด้วยคนค๊าปปปป ชื่อหลิวค๊าป อยู่นครปฐมค๊าป รถก็เดิมๆครับ ไม่ค่อยได้เเต่งซักเท่าไรครับ

10. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ดีครับชื่อต่อ ใช่มีโอสีแดง อยู่ลำปางหนา วันหลังจะโพลรูป

11. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    สวัสดีครับ ผม กอฟ อดีตขับมีโอเหมือนกัน และก็เปงคนทำเหมือนกัน :D :D :D

มีไรก็ปรึกษาได้ [email protected] เอาภาพอดีตเคยแรงไปแล้วกัน ถ่ายไว้นานมาแล้วล่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2007
  12. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    จัดไปอีกหนึ่งในผลงาน :D :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2007
  13. cart00n

19
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

รถสวย ๆ กัน เยอะแยะ เยี่ยม เลย ครับ ยินดีต้อนรับทุกท่าน ครับผม

14. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    สวัสดีครับผู้ดูแลบอร์ด ทามยางงายถึงได้เป็นผู้ดูแลอ่ะ ผมอยากรู้ อยากเป็นมั้ง:D :D :D

15. TOPsupcharoun

TOPsupcharoun New Member Member

4
    0
    0
  16. sosweet

227
    4
    0
    นู๋หวานอยากเปนแค่ผู้ติดตามทำไงดีละ

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
  17. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    แต่ผมอยากรู้จักหวานสิทำไงอ่ะ 555

18. sosweet

227
    4
    0
    เดี๋ยวหัวหลุดออกจากบ่าหรอก

19. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

โหดจัง ใครจิมาตัดอ่ะ :cry: :cry: :cry: :cry:

20. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ได้รูปละครับ

เห็นรถแต่ละคนสวยๆๆทั้งนั้นเลยละ
    ส่วนของผมเดิมๆๆเลยครับ รับชมได้นะบัดนี้...อิอิออ

21. cart00n

19
    0
    0
    อิอิอิอิ

จาตัดคอ กัน ใน บอร์ด นี้ เลย หรอ หุหุหุ คนน่ารัก มักจะโหด [email protected] นี่อีเมล์ติดต่อผม นะครับ MSN~ ตรงเลย สายด่วน HOTLINE

22. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ผมคุยกับเธอแล้ว เธอไม่ดุนะ น่ารักมากๆๆๆ อิ อิ

23. sosweet

227
    4
    0
    น่ารักษา หรือรักษาหน้า

24. Oo_infinity_oO

Oo_infinity_oO New Member Member

2
    0
    0
    เข้ามาดูเฉยๆๆ.....

.....รถสวยดีครับ.......

25. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

ไมที่รักพูดแบบนั้นเล่า ถึงร้ายก้อรัก ถึงเกเรยังไงก้อรักนะ :D :D :D :D

26. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แวะมาคับ ...จาก HILUX Club"""

27. art_mio

art_mio New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีคับ

เรา อาต อยู่ที่ยุดยาไงก็ยินดีที่รู้จักนะ

28. jingjoe

jingjoe New Member Member

139
    1
    0
    ดีคับทุกคน ชื่อโจ้คับ อยู่ปิ่นเกล้า มีโอ ลิมิเต็ด รุ่นแรกคับ:D :D :D

29. cart00n

19
    0
    0
    Start

ผมคิดว่ากำลังจา Run Number Member ได้แล้ว หละ น่าจะพอ สตาร์ท กันได้แล้วนะครับผม

30. bestzaa1

bestzaa1 New Member Member

70
    1
    0
    มีแต่โอมา แวะดูน้าาา มีสาวคลับเลดี้มาดูด้วย
    นางฟ้าตากแดด ระวังจะดำนะจ๊ะหวาน ว่าแต่สาวๆในเลดี้คลับ
    ไม่สาวๆมาใหม่ไหมๆ หุๆๆ ถ้ามีติดต่อผมคนนะพี่ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้