ขอแนะนำ Mio Club ซักหน่อย

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย cart00n, 23 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cart00n

cart00n New Member Moderator

19
    0
    0
    :eek: ผม ชื่อ TooN ครับผม ผมอยากเชิญเพื่อน ๆ ชาว MIO ทุกคน มาร่วมแชร์ ความคิดกัน นะ ครับ แนะนำตัวไว้ได้เลยจ้า ปรึกษาปัญหา Mio กับ พวกเรา ได้เลยครับผม อยากให้ทุกคนได้ แสดง ความคิดเห็น เกี่ยวกับ Mio กันได้ เลย ครับผม สุดท้าย ต้อง ขอบคุณ พี่เก่ง ของเราด้วยครับ :eek:

2. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    สวัสดดีครับ ชื่อ เต้นะ ครับ

3. 3 ดอเฒ่า

3 ดอเฒ่า New Member Member

7
    0
    0
    หวาดดีครับผมชื่อ บอลครับ ขับMio zr สีขาว เด๋วว่างๆจะเอามาให้ชมนะครับ

4. ity_oat

ity_oat New Member VIP

110
    0
    0
    ตี้นะครับ อยู่บางนา
    กำลังหา mio มือสองเดิมๆ สภาพแจ่มๆอยู่อ่ะครับ

5. cart00n

cart00n New Member Moderator

19
    0
    0
    ยินดีที่ได้ รู้จักครับผม ยินดีต้อนรับ ครับ

6. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ยินดีต้อนรับ...ยินดีที่ได้รู้จักครับ

7. atistan

atistan New Member Member

80
    0
    0
    หวัดดีทุกคนคับ ตอยคับใช้mioตัวแรก เดิ้ม...เดิมติดเครื่องเสียง เอาไว้ฟังตอนกินเหล้ากับเพื่อน มีปัญหาหลายอย่างอยากถามผู้รู้เดี๋ยววันหลังมาจะถาม:D

8. yanutt

yanutt New Member Member

13
    0
    0
    ผมนัทครับ อยู่นครสวรรค์ ใช้ สีขาว 2007 ครับ

9. WaiRoonZeng

WaiRoonZeng New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ

10. peet-obake

peet-obake New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีคับใช้สีขาวคับ

11. ice_spoon

ice_spoon New Member Member

40
    2
    0
    หวัดดีครับ ใช้สีเหลือง ตัวแรกครับผม

12. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ยินดีรับใช้ครับ เงียบเหงาไปนานละครับ บอร์ดนี้

13. Hi-Zoeiiz

Hi-Zoeiiz New Member Lady Member

8
    0
    0
    สวัสดีค่ะ,,

ชื่อ ออย ค่ะ,,

อายุ 16 ปีค่ะ,,

อยู่จังหวัด ลำปาง,,

แฟนใช้รถ Mio สีดำอยู่ค่ะ,,

ยังไม่ได้แต่งเลย เพราะต่างคนต่างแต่งไม่เป็น 555+ กำลังศึกษาหาความรู้อยู่ค่ะ,,

14. EVORA_By_nu080

83
    2
    0
    ยินดีครับ อยู่ลำปางเหมือนกันหนามีไรปรึกษาได้นะครับ

15. สีขาวครับ เดิมๆ ให้ลูกน้องขนของไปส่งของคับ เลยไม่ได้แต่งเลย

16. Hi-Zoeiiz

Hi-Zoeiiz New Member Lady Member

8
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่ EVORA_By_nu080 ใช้รถเยอะจังเลย ^^

17. EVORA_By_nu080

83
    2
    0
  18. KayKi

KayKi New Member Member

71
    0
    0
    ชื่อ เค ง่ะ mio เหมือนกัน

19. "AMORE"

"AMORE" Guest

0
    0
    0
    รบกวนเพื่อนๆหน่อยครับ...ผมเพิ่งออกมีโอ "อะโมเร่" มา 1 คัน แล้วอยากใส่ขอบ 14-2.15ครับ หน้ามันกว้างดี เห็นในโชว์รูมเค๊าใส นูโวสวยดี ไม่รู้ว่ามีโอจะใส่ได้รึป่าว รบกวนผู้รู้ตอบที่ครับ เพราะว่าราคาขอบก็แพงใช้ได้เลยอ่ะ

20. ophza

ophza New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับ ซื้ออ๊อฟครับ อยู่บางแค
    ขี่ Mio ZR สีดำอยู่ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ คือแต่งรถไม่เป็นเลย
    คิดจะใส่แม็คเบอร์ 12 ยางใหญ่ และโมชุดสี ตามแบบที่เขาแต่งประกวศกันอยู่
    แต่นีไม่ได้คิดแต่งไปประกาศนะ อิอิ แต่ไม่รู้จะทำไงถึงสวย ช่วยแนะนำที่
    ปร. หา Club แบบ Fino ไม่ได้เลย
    Fino นี้มีเต็มไปหมดเลย (แอบอิจฉาเล็กน้อย) ^^

21. aey nakhon?

aey nakhon? New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับผมเอ้ครับเมื่อก่อนใช้mio115สีชมพูครับ
    แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้mio125ครับ
    ปัญหามันก็มีอยู่ว่าหาของแต่งยากมากครับ
    เพราะว่าไม่สามารถใช้ของmio115ได้เลย

ผมเชอนัทคับ มีไรแอดมาถามได้้ผมเปิดอู๋ อยุ่ราชรี [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้