ข้อตกลงของคลับ Updated (FEB 09)

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย cvc, 13 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    1. สมาชิกทุกท่าน มีรถยนต์ Chrysler neon เป็นของตนเอง หรือ กำลังมองหา หรือ เคยใช้มาก่อน หรือ เป็นช่างซ่อมบำรุง หรือ เป็นผู้ค้าอะไหล่
    2. สมาชิกที่สมบูรณ์ จะต้องมีสติกเกอร์ติดหลังรถ ที่จัดทำขึ้น เท่านั้น
    3. สมาชิกที่ไม่มาร่วม meeting ภายในระยะเวลา 3 เดือน จะขอสงวนสิทธิ์ในการติดสติกเกอร์คลับ
    4. กรณีที่ท่านอยู่ต่างจังหวัด อนุโลมให้ ปีละ 1 ครั้ง
    5. สมาชิกที่อยู่เฉพาะในเวปไซท์ แห่งนี้ หรือ ใน siamforum หากไม่รายงานตัว + ชื่อเล่น + วิธีติดต่อ
    จะยังไม่เป็นที่ยอมรับในการเป็นสมาชิกเวปไซท์

6. ขอสงวนสิทธิ์ในการแจ้งข่าวสารทางโทรศัพท์ ให้เฉพาะสมาชิกที่แจ้งเบอร์ไว้เท่านั้น
    7. การ meeting เป็นการพบปะสังสรรค์ ของคนในคลับ มิใช่การนัดกันเพื่อปรึกษาเรื่องรถเพียงอย่างเดียว ถือเป็นการสร้างไมตรีที่ดีต่อกัน และถือเป็นสาระสำคัญในการอยู่ร่วมกันในคลับ
    8. วันและเวลาในการมีทติ้ง จะประกาศ ในกระทู้ที่ชื่อว่า NEXT MEETING ในแต่ละเดือน ขอให้ทำการตรวจสอบ วัน เวลา สถานที่ อีกครั้ง
    สมาชิก ที่ทราบข่าวการ meeting แล้ว ขอความกรุณา ลงชื่อ ในกระทู้ NEXT MEETING ซึ่งถือเป็นการรับทราบข่าวสารของทุกท่าน และ ถือ เป็นกฎ ในการเข้า กระทู้ NEXT MEETING
    9. สมาชิกทุกท่าน ควรให้ความร่วมมือ ในการแนะนำวิธีดูและ ปรับแต่ง รถนีออน ซึ่งกันและกัน
    10. ห้าม สมาชิกเก่า เข้ามาโพสถามเรื่องการซ่อมรถอย่างเดียว เช่น หายไปสองเดือน กลับมาอีกครั้งก็ถามเรื่องรถเสียอีกแล้ว มิได้ ถือว่าท่านต้องการพึ่งคลับแค่การซ่อมรถอย่างเดียว ไม่มีความสมัครใจที่จะร่วมสังสรรค์กันเป็นหมู่คณะใดๆทั้งสิ้น หากพบการกระทำเช่นนี้ เราคงไม่ตัดสิทธิ์ในการเป็นสมาชิกของท่าน แต่ ให้ถือเป็นมารยาทในการอยู่ร่วมกันในคลับ

เราอยู่ เพื่อมิตรภาพ เพราะว่าเรา มีหัวใจเดียวกัน คือ neon
    10 ข้อ พอนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กุมภาพันธ์ 2009
  2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    อ่านกันหน่อย........

3. chablackneon

chablackneon New Member Member

51
    0
    0
    Up......................

4. nid neon

nid neon New Member Member

86
    0
    0
    รับทราบปฏิบัติ(แล้ว) ครับผ้ม

5. hengsak

hengsak New Member Member

101
    0
    0
    เมื่อไหร่มีมีทติ้งอีกครับ อยากไปเห็นรถของคนอื่นบ้าง :)

6. mandalin

mandalin New Member Member

27
    0
    0
    อืม อ่านแล้วครับ แต่ผม เพิ่งมาใหม่ -- -- ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

7. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    รับทราบครับ

8. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    อ่านแล้วรับทราบครับ อยากไปเจอกันกับทุกคนครับ

9. p2_lucky

p2_lucky New Member Member

8
    0
    0
    :cool:รับทราบครับบบบบบ พี่น้อง:cool:

10. damrongsak

damrongsak New Member Member

35
    0
    0
  11. Metalheads

Metalheads Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิก

Form การสมัครสมาชิค
    ชื่อเล่น : ปุ้ม
    ที่อยู่,โซน :ลาดพร้าว
    โทรศัพท์ :086-5676500
    E-Mail :

12. Metalheads

Metalheads Guest

0
    0
    0
    ลงผิดที่ขออภัยคับ

ลงผิดที่คับ ขออภัย

13. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ใครไม่เคยอ่าน ๆ กันบ้างนะครับ

14. neon_8151

neon_8151 New Member Member

35
    0
    0
    ได้อ่านแล้ว

แจ่มแจ้งแล้วครับผม

15. mnch_bmw

mnch_bmw New Member Member

1
    0
    0
    แยกขายอะไหล่เครื่อง Neon

แยกขายทุกซิ้นสนใจติดต่อ รัส 086-3446163

16. redsun14

redsun14 New Member Member

11
    0
    0
    รับทราบครับ มาใหม่อยากร่วมสังคม มีอะไรแนะนำได้ครับ

17. greenfrog

greenfrog New Member Member

2
    0
    0
    รับทราบค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

18. tm2ys

tm2ys New Member Member

1
    0
    0
    โอเค......
    ช้าไปหรือเปล่าเนี่ย o_O

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้