Nissan NX Motor show

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 15 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เนื่องจากตอนนี้มีเพื่อนใหม่เข้ามากันหลายคัน อยากให้มีกระทู้เพื่อแนะนำรถกัน เวลาเจอกันจะได้ทักทายได้ครับ เดิมๆก็ลงด้วยนะครับ หรืออีกอย่างคือเป็นแนวทางในการตกแต่งรถให้กันด้วย ดูรูปกันก่อนเวลามีมี๊ตติ้งค่อยดูของจริงกัน เชิญเลยนะครับ .....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2006
  2. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

3. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    อิอิ แอบโชว์ เล็กน้อยนะครับ :D

4. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    เป็นเเนวทางคับ เป็นเเนวทางคับ

จัดปาย.....ย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2006
  5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    แหม..คันนี้สุดจริงๆ

6. Anankhet

1,282
    5
    38
    มีเพื่อนเป็นลม ชื่นชมท้องฟ้า...............

งั้นผมมั่งนะครับ ถ่ายจุดล๊อคให้ดูด้วยเพราะมีคนสงสัย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2006
  7. Anankhet

1,282
    5
    38
    เอาตอนปิดหลังคาด้วยเนอะ

8. Anankhet

1,282
    5
    38
    อะไรๆก็เหมือนจะดี แต่ป้ายทะเบียนนี่สิ ......เฮ้อ..ไม่มีตังค์เปลี่ยน

9. RaphaeL

RaphaeL New Member Member

26
    0
    0
    ออกแนวยับๆนะเพ่^^"

10. สวยดีครับ เปิดประทุน
    อยากทำมั่ง แต่กลัวร้อนหงะ
    มันมีโอกาสปลิวไหมครับพี่อ๊อด ถ้าเราเปิดกระจกขับรถ สัก 150+ แต่ไม่ได้เปิดประทุน อ่ะ
    ขอผู้กล้าทดสอบหน่อย

11. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    รูปคร๊าบบบ....
    ตาเป็กถ่ายให้....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2006
  12. Anankhet

1,282
    5
    38
    คอนเฟิร์มนะครับว่าไม่หลุด แต่ผมยุ่งเลยล่ะ

13. pek_photo

4,594
    1
    0
    อิอิอิ..................
    คุณลุงอ๊อดมีผมด้วย
    :D :D :D :D :D

14. tonpangya

151
    0
    0
    นี่พี่อ๊อดหัวล้านเหรอคับเนี่ย.... ฮ่ะ อ่ะ

15. Anankhet

1,282
    5
    38
    เห็นมั๊ย คนเค้าเข้าใจผิดกันหมดแล้ว เดี๋ยวต้องรีบแก้ข่าวๆ

16. pek_photo

4,594
    1
    0
    อิอิอิ.........................ปล่อยข่าว

17. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ต้องมาดูตัวเป็นๆ.ครับ....

18. RaphaeL

RaphaeL New Member Member

26
    0
    0

เวน..
    เล่นของสุง

19. pek_photo

4,594
    1
    0
    ม่ายเป็งรายหรอก...................
    ลุงแกจายดี...............
    เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    LOL LOL LOL LOL

20. Anankhet

1,282
    5
    38
    แก้ข่าวเรื่องใจดี

21. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    เอาไว้เดี๋ยวเอามาโชว์มั่ง (แต่ก็ไม่ค่อยมีอะไรให้โชว์อ่ะ) อิอิอิอิ

22. Anankhet

1,282
    5
    38
    ไม่เป็นไรนี่ครับ เชิญๆๆๆ

23. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    มาเลยท่าน ดำเงาขนาดนั้น :cool:

24. pek_photo

4,594
    1
    0
    ล้อก้องามนะจะบอกให้
    :rolleyes: ;) :D :rolleyes: ;) :p :eek: :eek: :eek: :eek:

25. RaganZa

RaganZa New Member Member

5
    0
    0
    คันนี้ของผมเองครับ เจ้าแดงแรงฤทธิ์ :D
    เจอที่ไหน โฉบมาคุยกันได้นะครับ แต่อย่าใกล้นัก ผมเฉียวอ่ะ

26. tonpangya

151
    0
    0
    คุณเรเเกนซื้อมาเท่าไหร่คับเนี่ย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กุมภาพันธ์ 2007
  27. RaganZa

RaganZa New Member Member

5
    0
    0
    15 น่ะคับ เห็นคุณหนึ่งก็บอกว่าคุณต้นไปดูมาเหมือนกันนี่นา

28. tonpangya

151
    0
    0
    คับผม คันนี้สวยมากคับ เเต่พอดีตอนนั้น มีรถน้องตั้มเป็นตัวเลือกด้วยเเล้วราคาจบที่16 ก็เลยซื้อรถน้องตั้มมาคับ คงเคยเห็นรูปเเล้วน๊ะคับ สีน้ำเงิน jazz อ่ะคับ

29. Anankhet

1,282
    5
    38
    แอบทำป้ายทะเบียนใหม่แล้วนะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่ลงทุน ทีเรื่องอ่นแพงๆล่ะทำได้...

30. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    โอ้ว ใหม่เชียวนะครับคุณพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้