อยากรู้ว่า เเดช125 กะ เรดเดอร์150 ตัวไหนวิ่งดีกว่ากันคราบ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 24 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเข่ง 400 ม. ตัวไหนชนะอะอยากรู้ เดิมๆทั้งคู้นะ

2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    จะสู้ 2 จังหวะได้รึ.........ครับ

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ผมก็ว่างั้นเหมือนกัน ต่อไห้ 150 cc เลย เจอ125 cc อย่าง เเดช เเล้วจะจื่อ อิอิ :D
    เดียวไปลองวิ่งกะเพื่อนมันอยู่เหมือนกันคราบ เเต่ไม่ได้ขับมอไซล์นานไปหน่อย
    เเดชผมเดิมนะทําเเต่ภาพนอก เกียร์ 2 3 หน้ากลัวมากเลื่อยไม่หยุดเลย ต้องเเก้ตรงนี้อะคราบ กลัว มิด อิอิ
    ไปวิ่งครั้งล่าสุดได้ 140 เอง ไม่จะพอใจเท่าไร เเหวนเริ่มไปด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤศจิกายน 2006
  4. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    นี้นะคราบ ตัวเเรงของผม :p

ไม่ได้เอามาอวดนะคราบ เเต่เอามาไห้ดูว่ามันไม่ค่อยได้ขับเจงเลยเก่า+ฝุ่นขึ้นมากไปหน่อย :D
    เครื่องนั้นเดิม สะนิดคราบ เเรงด้วยของเเต่งภาพนอก อิอิ+

5. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ในกรงนั่นแมวหรอท่าน เหมือนกรงผมเลย

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    รถสภาพยังสวยอยู่เลยครับ...........:D :D

7. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ออกรงหมาครับ ไม่ใช่เเมวเเมวไม่ชอบมันชอบ จิก ปลาไปกินบ่อย อิอิ :D

8. คงจะเป็นdashล่ะคับ แต่ถ้าเป็นเรดเดอร์สีขาวของหลานไอ้หลงละก็ไม่แน่หรอกแกก็ลองสู้ดูเองละกัน

9. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    เดิมๆก้โดนแดช ไปกินสิครับ -*-

10. ชื่อเพ็งคับ

ชื่อเพ็งคับ New Member Member

25
    0
    0
    ไม่ต้องสืบ....เรดเดอร์ตามดมกลิ่นออโต้ลูปและควันจางจางของแดชแน่นอน[เอาเดิมเดิมนะคับ]

11. แด๊สวิ่งกว่าเพราะมันเป็นรถ2จังหวะทำแล้ววิ่งกว่า4จังหวะ

12. แดชซิแรงกว่า

2 จังหวะอย่างแดช แรงกว่า 4จังหวะอย่างเรดเดอร์อยู่ แว้ว

13. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    ห่างไกลครับ ....... หนึ่งนำคงไม่มากเพราะสั้นนิดเดียว เตะ 2 เริ่มยืดเเล้วมั้ง

14. d

พวกเมิงคิดไปเองปะกรูใช้เรดเดอร์อัดกับซีบีอาร์สูสีชิหายเดิมๆ150ขึ้น กรูไปลงล้อเล็กแค่นี้ ซีบีอาร์ไม่ได้กินเลย แดชมันวิ่งแค่ไหนเดิมๆนะถึง160ปะแรงอัดกำลังอัดต่างกันเรดเดอร์ไม่มีหม้อน้ำให้ห่วงวิเคราะดี เคยวิ่งกับแดชแต่งแล้วกรูเปลี่ยนคาบูเอ็นโปรใส่ท่อเลสนอกนั้นเดิมๆวิ่ง170ขึ้นแล้วก็จะร้อยเมตรหรือ3กิโลกรูก็วิ่ง160-170 ได้ตลอด แดชมันยัดลูกวิ่งไม่เหนียวหรอกเร็วได้แค่ไม่ถึงร้อยเมตรแต่ใกล้กรูก็กินไกลกณูกินขาดป็นทุ่ง แดชใครสนใจมาลองกับเรดเดอร์ตรูได้ กฤษดานคร คลองหลวง ใกล้โรงกษาป แอลยังฟัดมาแล้วประสาอะไรกับแดช

15. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    แห้มเก่งจริงๆๆๆๆ

16. spec_c

spec_c New Member Member

4
    0
    0
    ต้นหน้าจะสู้สีแต่ปลายน่าจะเป็น เเดชที่วิ่งกว่าน่ะ

17. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0

ไม่อยากตอบว่ะ เบื่อนักเลงคีย์บอร์ด แค่ตอบยังไม่กล้าล็อคอินเลย กะอีเเค่เนี้ย แล้วขับรถ 160 - 170 คุณท่านจะกล้าหรอ ??? ตัวตนจะยืนยันก็ไม่มี แล้วจะไปหาความจริงจากที่พิมพ์ไว้ได้ยังไง อยากคุยก็ลอ้คอินมาเหอะ ............... ถ้าเกรียนก็เต็มที่เลย เบื่อว่ะ

18. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    จุกจิกหมอย ไอ้สาดดดด !!!

19. joecd498

joecd498 New Member Member

19
    2
    0
    นักเลงเยอะจัง น่ากลัว

20. ArE

ArE Guest

0
    0
    0
    หุหุ

ช่ายคับตั้นซูซี แต่ไกลๆนี่จ๊าดไป หุหุ
    เดิมก็เดิมๆเหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    เดิมๆเดชน่าจะรับประทานนะคับ

22. Kart-1

Kart-1 Member VIP Media

567
    7
    18
    จะเดิมหรือโม Dash ยังไงก็วิ่งครับ เมื่อก่อนตอนที่4จังหว่ะมีเเต่ ดรีม สมัยนั้นเค้าก็วิ่งกันเเตะ200ทุกร้านไป

23. :D...ตามนั้น..ยืนยันอีกเสียง...:D

24. NOK58

NOK58 New Member Member

127
    0
    0
    เดิมๆผมว่าแดชมีเหนื่อยอะครับ เรดเดอร์150 นี่ วิ่งดีนะผมว่า
    ผมเคยลองแดช เดิมสนิดแบบสเตอร์ทุกอย่างเดิม ไม่หลุด 140นะ
    สไตร์การขึ้นอาจต่างกัน แต่ของแบบนี้วัดกันที่ปลายเส้นอยู่และ

เป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ ไม่มีทั้งคู่ ครับ ผิดถูกขออภัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้