ขอถามไรหน่อยคับเกี่ยวกับGTA:San Andreas ช่วยทีนะ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย funki, 5 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. funki

funki Guest

0
    0
    0
    คือว่าผมโหลดเกมมา ลงแล้วแต่เข้าไมม่ได้ มันบอกว่า
    Serect your Grand Theft auto : SanAndreas
    Installation Directory พอผมเลือกแล้ว มันก็ขึ้นว่า
    Could not find gta_sa.exe at the path
    you have selected. Choose another folder?
    พอผมเลือกอีกมันก็เหมือนเดิมคับ ผมไม่รู้ว่าต้องเลือกอันไหน
    ใครรู้ได้โปรดกรุณาทีนะครับ

2. BookungZ

BookungZ New Member Member

2
    0
    0
    ต้องลง Crack ด้วยนะครับ .. ส่วนเรื่องวิธีลงผมจำได้คร่าวๆคือไปก็อปไฟล์ gta_sa จากไหนจำไม่ได้ มาลงทับมันอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้