Need For Speed CARBON ของ PS2 ออกแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย JZA80DriftDancer, 2 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ไปสอยกันมาได้แล้ว ทุกท่าน ลุยๆ เยี่ยมมากๆสมกับที่รอคอยเลย:D :D :D

2. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เล่นตามเนื้อเรื่องเราจะขับรถ คันเดิมBMWอิอิ ภาพดีมากๆคร้าบบบบ ลุยยย

3. Wako-Gsus

Wako-Gsus New Member Member

23
    1
    0
    ออกที่ไหนคับ ผมไปดูที่ซีคอนเขาบอกมาวันเสา -_- เซงเลย
    ไงรบกวนบอกสถานที่ด้วยนะค้าบบ อยากเล่นมากกกกก

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    รอมานานแล้ว ภาคที่แล้ว (MOST WANTED) กว่าจะจบได้....

เด๋วไปสอยมามั่งแระ......

5. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    สะพานเหล็ก จ้า ลุยๆๆๆๆๆๆ:D

6. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    ต้องรีบไปซื้อซะและ อิอิ

7. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    MBK แผ่นละ 80.- จ้า

หนุกมากๆๆ แต่เสียดาย ด่าน drift มีน้อยไปหน่อยนึงอ่า แต่รู้สึกภาคนี้ยากกว่าภาคที่แล้วนะ อิอิ

ของแต่งรถก้เยอะดีคับ สรุปรวมๆผมว่าก้ดีกว่านะ มี crew ด้วยเจ๋งดีๆ อิอิ

8. Wako-Gsus

Wako-Gsus New Member Member

23
    1
    0
    เศร้า ไม่มี Mode Replay T_T และที่เศร้ายิ่งกว่าคือ ไม่มี V-Teccccccccccccccc T_T

แต่โดยรวม มันใช้ได้เลย

9. TON 1G-GE

TON 1G-GE New Member Member

5
    0
    0
    ทำเวลา ดริฟอยากจัง หักแล้วปัดเลย เหวอแดก..

10. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    ต้องไปสอยมาบ้างซะแล้ว

11. ASP_BLR

ASP_BLR New Member Member

4
    0
    0
    อยากเล่นจังเลย

12. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    มันโคตรรรรรรรร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้