ปรึกษาครับ dio AF27 ไฟหน้าขาดบ่อย (ติดตลอดเวลา)

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย AABB, 19 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AABB

AABB Guest

0
    0
    0
    พึ่งซื้อต่อชาวบ้านเค้ามา ปกติสตาร์ทแล้วก็ไฟติดตลอดเลยปิดไม่ได้
    พอบิดแรง ๆ หลอดไฟจะขาด จะแก้ยังไงดีครับ
    มีร้านที่ไหนซ่อมได้บ้างครับ อยู่แถวโชคชัย 4

2. Ae-vantage

Ae-vantage New Member Member

28
    1
    0
    ของผมไม่เป็นะครับ ไฟเปิดตลอดเลยครับตั้งแต่ซื้อเลย 3 ปีแล้วครับ

3. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    ถ้าอยู่แถวโชคชัย4 ต้องไปนี่เลยคับ อสุจิ เรซซิ่ง รับรองช่วยได้คับ :)
    ลองไปปรึกษาที่นั่นดูคับ :D
    ป.ล. ของผมไม่เห็นเป็นไรเลยนะคับ ปกติดีทุกอย่าง มีขาดตามอายุการใช้งานคับ เด่วต้องรอให้เซียนเข้ามาตอบดีก่าคับ

4. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    แรงเกิ้น

5. Tamiezx

Tamiezx New Member Member

21
    1
    0
    ลองเปลี่ยนตัวโหลดไฟดูอ่ะครับ กับแบตซักลูกน่าจะดีขึ้นอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้