BMOเล่มใหม่ออกเเล้ว!!!!

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 8 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    :rolleyes: ช่วยกันอุดหนุนหน่อยนะครับตาตู่จะได้มีเงินไว้เที่ยวกะกิ๊ก..มาคราวนี้minibike club thailand ใครเป้นใครใครหล่อกว่าใครเบิ่งกันเอง:eek:
    1.หน้าปกครับ...:)
    2.เปิดหน้ากลางดูดิมีตั้ง 10 อย่างกะทศกัณฐ์:D
    3.ชัดๆเละงานนี้แบนกันซะ??;)
    4.อสุจิ จอมซิ่งรูปเบ้อเร่อเลยง่ะ:cool:
    5.ใครไม่มาเสียดายแย่เลยเน๊อะ:(

แก้ไขล่าสุด: 14 กันยายน 2006
  2. god army

3,198
    77
    0
    คราวหน้าจะพาแฟนไปด้วยดีมั๊ยเนี่ย??
    1.ชอบรูปนี้จังเลย:D
    2.โฉมหน้า หล่อๆของหนุ่ม-สาว MBT:rolleyes:
    3.หล่อเกินห้ามใจ (รึป่าว??):cool:
    4.ระวังแมวมองนะครับ:eek:
    5.ใครยังไม่มีแฟนคราวหลังลงเบอร์โทรไว้ด้วยนะ:D ส่วนผมแค่แอบชอบก็พอแล้ววอิอิใช่มะจ๊ะ??รู้นะว่าใคร??
    ****ต้องขอขอบคุณ"คุณตู่ จากนิตยสาร นักเลงมอเตอร์ไซต์" ที่มอบโอกาสดีๆแบบนี้ให้พวกเราขอบคุณช่างภาพที่ทนตากแดดร้อนๆถ่ายภาพสวยๆให้พวกเรา ขอบคุณพี่ๆน้องๆชาวMBTทั้งที่มาเเละเชียร์อยู่ในบอรด์ คราวหน้าเราคงได้ร่วมสนุกกันอีกนะครับ เร็วๆนี้เตรียมพบกับงานใหญ่ ครบรอบ 1 ปี minibike club thailand เตรียมตัวมันส์กันได้เร็วๆนี้
    ปล.ก่อนจะมันส์อย่าลืมไปทำบุญกันนะครับ ******
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=175391 :rolleyes:

แก้ไขล่าสุด: 14 กันยายน 2006
  3. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ต้องรีบไปซื้อมาบ้างแล้ว ^ ^

4. god army

3,198
    77
    0
    เอ็งน่ะหลับตาคิดถึงใคร?เหรอ?พริ้มเลยอิอิ

5. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    พรุ้งนี้เช้าต้องไปซื้อแน่นอน

6. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    ต้องไปซื้อมาอ่านแล้ว ไม่งั้นตกเทรนด์แน่เรา อิอิ

7. ~LeO~

~LeO~ New Member Member

1
    0
    0
    น่าจะมีผมด้วย

8. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    หน้าตาหล่อ ๆ กันทุกคนเลย:D :D :D

9. obojamaja

obojamaja New Member Member

5
    1
    0
    ต้องรีบไปซื้อแว้ว....ดังกันใหญ่โต

10. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เพิ่งไปซื้อมาวันนี้ 40 บาท ราคาถูกดี :D :D :D

11. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ไปซื้อมาเบิ่งเเล้วคับลงหลายหน้าดีคับ

12. mst

mst New Member Member

18
    1
    0
    หาซื้อไม่ได้เลยอ่ะ ....เซง

13. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ช่วยกันอุดหนุนหน่อยนะครับตาตู่จะได้มีเงินไว้เที่ยวกะกิ๊ก..
    น้าเป้...เล่นกันงีผมเสียหายหมดเลยนะครับ...ผมน่ะรักเดียวใจเดียวนะครับ(น่าสงสารมั๊ย)
    -ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ชาว MBT ทุกท่านนะครับที่ทำให้เกิดเรื่องราวสวยๆ งามๆ ได้ขนาดนี้ โอกาศหน้ามีเรื่องสนุกอีกแน่นอนครับ...สัญญา

14. god army

3,198
    77
    0
    เอ...วันนั้นใครบ่นหว่าส่งรูปผิดดันส่งรูป .... ไปให้น้องใหม่เลยอดเลยฮ่าๆๆๆสมๆๆ

15. taw_4Mini

taw_4Mini New Member Member

43
    1
    0
    มันส์จัง กะตังค์อยู่ครบ อิอิอิ

16. god army

3,198
    77
    0
    555
    รูปน้าแม่งเท่ห์สุดว่ะแต้ว

17. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    ตังอยู่ครบอะไม่ใช่แก ซี้เก่าป๋าตั้งหาก 555

18. god army

3,198
    77
    0
    ซวยตูเลยต้องมาเคลียร์กับไอ้พม่าอีก...กำ

19. นายมน

นายมน New Member Member

21
    1
    0
    ซื้อมาแล้ว....สวยๆหล่อๆกันทั้งนั้น
    ...แต่เสียดายจังที่เราเกิดมะทันงานนี้:(

20. jumper

314
    1
    0
    :D :D เห็นหน้ากันชัดๆกันทุกคนทุกคันเลยคับ อิอิ:D :D

21. god army

3,198
    77
    0
    ตกลงใครหล่อกว่ากัน????

22. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ทำไมผมไม่หล่อเลย

23. god army

3,198
    77
    0
    เออว่ะไปหลบอยู่ตรงไหนเนี่ย??

24. taw_4Mini

taw_4Mini New Member Member

43
    1
    0
    ขอบคุณคับ ก็มีแต่น้าอะ ที่เข้าใจ :D

25. god army

3,198
    77
    0
    คริๆๆ

26. jumper

314
    1
    0
    หล่อๆสวยๆกานท๊างน๊านคร๊าบ

27. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
  28. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    หล่อกันทั้งนั้น.....!

29. god army

3,198
    77
    0
    จ้ำม่ำเมาครับงานนี้

30. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    เห็นแล้วครับ มากันเยอะจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้