nova rs

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย superchamp, 20 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ใครมีรูปฮอนด้า nova rs คือมีอีแก่ที่บ้านอยู่ กะว่าจะบุณธใหม่ เลยอยากได้
    ไม่รู้ว่าใครมีรูปเก่าๆๆที่เป็นรถแต่งบ้างไหมคับ:D

2. nung_ferio

nung_ferio New Member Member

26
    0
    0
    ไม่มีครับแต่เมื่อก่อนเคยแต่ง ผมว่านะทำเดิมๆลงล้อซักคู่ยางดีดี โช้คดีดีสีเงาๆเบรคเบรมโบ้หรือเดิมก็ได้สภาพใหม่ๆก็สวยแล้วครับ

3. superchamp

277
    1
    18
    ขอบคุณคับ ว่าจะทำแบบนั้นหาโชคทอง ลงแม็ก ทำสีเนียน
    แต่กะลังจะไปถอย step แว้วคับ ส่วนnova เอาไว้ขี่ขำขำแถวบ้าน:D

4. nung_ferio

nung_ferio New Member Member

26
    0
    0
    ใจผมนะถ้าจะเอาstep เอาพวกmio click ดีกว่าครับอะไหล่เยอะกว่าของแต่งก็เยอะ
    นี่ใจผมนะแล้วแต่ชอบ แต่ที่ร้านstep อะไหล่ไม่ค่อยมีเลยไม่ค่อยสนับสนุน ครับ

5. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ที่บ้านผมยังมี โนวา อยู่เลยแต่ไว้ 1 คันคับแต่ไม่ขี่ล้างเก็บไม่ขาย เพราะขายไม่ได้

6. INSOLENT

1,444
    3
    0
    รถผมสี่เกียร์คับ ใส่ล้อเงินคู่ พ่นโครงสีแดง โช้คหลังพอส จานหน้าของแอลเอสคับ แค่นี่ก็โอเคขี่
    แบบรถเก่าๆ ล้างสะอาดๆหน่อย

7. superchamp

277
    1
    18
    อิอิอิ ขี่รถเก่าก็เท่ได้คับ :D :D

8. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ใช่คับ มันจะมีความรู้สึกอีกแบบ สมัยตอนหนุ่มๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้