อยากทราบราคาZXสภาพสวยๆแนะนำโหน่ยครับผม!!!!

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย >NewEl2a<, 7 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. >NewEl2a<

>NewEl2a< New Member Member

17
    0
    0
    อยากทราบราคาZXสภาพสวยๆแนะนำโหน่ยครับผม คือว่าอยากจะได้มาแต่ง สักคัน อยากทราบ ราคา รถเดิมๆ สภาพดีๆ ราคา ประมาณ เท่าไหร่ ครับ แล้วแถว ไหน มีขาย บ้าง ครับ แนะนำ โหน่ย ครับ ผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    โทรมาครับมี2คันทั้งเดิมๆและแต่งแล้วจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบรถคนในกลุ่มนี่แหล่ะ???
    014422856

3. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    อิอิอิ นึกถึงรถใหม่ทันใจ (เก่าญี่ปุ่น) หรือ มือสองสวยๆ ต้องมาที่นี่..........

god army speed shop

คนนี้นี่เอง..........................:D :D :D

4. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    พี่ยุ่นปี่ครับขาดไปอย่างครับต้อง& SEX SHOPด้วย

god army speed shop& SEX SHOP :D

5. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    ผมเห็นมีคันนึงในเว๊บ thai2hand อ่ะครับ สีแดงใหม่มากเห็นเค้าลดราคาลงมาเหลือ 23000แล้วมั้ง ท่อตระแกรง โช้คทอง ล้อแม๊ค

6. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    เช็คให้ชัว ไม่ต้องมั่วทีหลัง

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มีsex shopด้วยล่ะถูกใจจังอิอิ

8. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    น้า ป๋มของ sex toy เจ๋งๆซักอันจิ :D :D :D

9. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อยากได้เเบบกระป๋องๆอ่ะครับ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้