มีปัญหามาถามครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย momo sung, 2 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    รถzx ตอนเครื่องติดถ้าเราถอดขั้วลบแบตเตอรี่ออกรถมันจะยังติดหรือดับครับ

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ถ้ารถปี2000ถอดขั้วลบออกดับแน่นอนครับเพราะกล่องใช้ไฟตรงเลี้ยยกเว้นเอาสายไฟตรงพันรวมเข้าaccครับแต่ถ้าvoltตกรถสะดุดแน่นอน

3. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    แล้วของผมทำไมถอดขั้วลบออกแล้วไม่ดับอะครับ ปี2000อย่างที่ว่าเลย แล้วมันจะมีปัญหาเกิดขึ้นกับตัวรถมั้ยครับ คุณเป้ช่วยตอบอีกที ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้