สมาชิกใหม่ค้าบ ใหม่ของป๋ม แต่เก่าของเพ่ค้าบ เอิ๊กๆๆ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย Pa3, 2 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pa3

Pa3 New Member Member

5
    1
    0
    เพิ่งถอยมา เมื่อเย็นเรยคับ วันก่อนที่มาขอ คำแนะนำ ขอบคุงพี่ๆทุกคนนะคับ
    อัธยาศัยดีกันทุกคนเรย ^^

ว่าแต่ เสียงมันดังจัง หรือว่าป่มไม่คุ้นหว่า

ขอถามหน่อยนะค้าบบบ
    1.รถป๊อปนี่ เติม 91 ได้ช่ายป่ะคับ
    2.ของแต่ง หาที่ไหนได้บ้างค้าบ
    3. ที่จับหลังรถมันเปนสนิม อ่าาา ทำไงดีคร้าบ T_T ถอยมาพ่นได้เป่า
    4. แล้วก้อ มีคราย อยุ่แถวรังสิตบ้าง ค้าบบ

ฝากตัวด้วยค้าบ ^^ ป่มชื่อเป้นะค้าบ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    1.เติม 91 ได้ครับ

2.เชียงกงปทุมวัน บางนา ไม่ก็หาในหน้าซื้อ - ขาย บอร์ดเราครับ

3.พ่นได้อยู่แล้ว

4.มีเอฟ เอ็ม โจ้ พี่โจ๊กครับ แถวนั้น

ยังไงไปแนะนำตัวอย่างเป็นทางการตรงกระทู้ติดหมุดน่ะครับ ชื่อ เบอร์โทร ที่อยู่ ครับ ขอบคุณครับ ว่าแต่มีเป้ 2 :eek: :eek: :eek:

:D :D :D

3. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับอ่ะแต่ว่าชื่อเหมือน พี่เป้ เราเลยอ่ะคับ อิอิ

4. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    ตกลงใครใหญ่ใครเล็กอะ :mad: เอาดีๆ:D :D :D

5. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

6. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เอ่อ ใช่รถที่ซื้อมาจากคุณ NutZ รึเปล่าครับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มมมมมไม่เหลือครับพพพพพี่

8. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    สวัดดีคับป๋ม

9. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    หวัดดีครับ รถสีดำสวยดีนะครับ

10. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    รถสวยดีครับ ยินดีต้อนรับ

11. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เพราะรถของคุณคุณ NutZก็สีดำเหมียลกัลคับโคมม่วง ท่อตะเเกรงโช้คทอง เเมกทอง

12. Pa3

Pa3 New Member Member

5
    1
    0
    ช่ายค้าบ พี่ตาว ว่าแต่ รุได้งายหว่า -*-"~ นักสืบป่ะเนี้ย

13. BALLGT

608
    4
    0
    เหอๆหาตัวคนซื้อได้เเล้วคับฮ่าๆว่าจะไปดูรถอยู่พอดีเลยคับ

14. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0
    จัดไป ครับ ฝนหยุดเมื่อไหร่ ได้เรื่องแน่ มี สมาชิก แถว นี้เพิ่มอีก 1 ยินดีต้อนรับ คร๊าบ!!
    By Jo MiNibike Club ครับ อิอิ

15. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    สวัสดีแคร๊บ :D :D :D

16. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    สวัสดีครับ.......... รถสวยครับ......
    ผมโต้ง ครับ........

อิอิ :D

17. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ดำดุ ๆ ^ ^

18. ake@pare

ake@pare New Member Member

54
    0
    0
    ไฟหน้าสวยจังครับ

19. BALLGT

608
    4
    0
    คันนี้ข่าวเเว่วมาว่าลูกโตด้วยนะคับท่าน

20. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    พวกเราชาว

M i n i b i k e ... C l u b ... T h a i l a n d

ยินดีต้อนรับครับผม :D :D

21. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้