คุณเป้ช่วยทีคร้าบ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย jun, 1 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    พอดีไปเจอโช้คทองเค้าขายอยู่อ่ะครับ เค้าบอกของแท้ แต่ผมดูแล้วผมว่าลายกลึงที่กระบอกโช๊คมันดูไม่ค่อยละเอียดอ่ะครับ คือเส้นลายมันใหญ่ชัดมากอ่ะครับ รบกวนคุณเป้ถ้ามีรูปแบบเห็นลายชัดๆ ช่วยลงให้ทีนะครับ (ขอบคุณล่วงหน้าครับ:) )วันนี้ข้องใจมากๆกับที่ร้านเค้าอ่ะครับ :)

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ดูที่แกน+รูสิครับดูไม่ยากครับไว้โทรมาเดี๋ยวบอกวิธีดูให้ครับ

3. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    มีอย่างอื่นให้ช่วยดูให้หน่อย โทรมาทีจิ :D :D :D

4. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    ที่ปทุมวันใช่ม้า :)

5. god army

3,198
    77
    0
    ทำเสียของหมดพวกนี้

6. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    วิธีทดสอบ พกแกนล้อรถมอไซค์บ้านเราไปอันนึง ถ้าใส่รูแกนน๊อตล้อได้แสดงว่าปลอม ถ้าใส่ไม่ได้แสดงว่าแท้แน่นอน เพราะของปลอม 700 กับของแท้ zx นี่มันเหมือนกันอย่างแยกไม่ออก แต่ดูยังไงก็รู้ครับ เอ่อ กระบอกแท้จะสั้นกว่ากระบอกปลอมนิ้วนึงถึงนิ้วกว่า ๆ ครับ :) :) :)

7. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    เอาขนาดนั้นเลยเหรอ........ตาว :eek:

8. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ตามนั้นเลยคับป๋ม หุหุ

9. god army

3,198
    77
    0
    ดีนะครับยังมีspiritปลอมก็บอกว่าปลอมถ้าปลอมแล้วบอกแท้นี่มันโจรชัดๆอิอิ

10. Pachara

Pachara New Member Member

14
    1
    0
    ที่ไหนมีรถขายบ้าฃครับ

ที่ไหนมีรถขายบ้างครับพวกสกูตเตอร์น่ะครับ พอดีเพื่อนผมมานเอาของผมไปซิ่งแล้วชนพังยับเลกะจะซื้อใหม่น่ะครับ อยาทราด้วยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

11. god army

3,198
    77
    0
    ลองดูในเวปนี่แหล่ะครับถูกดีทั้งthai2hand/mocyc/rcwebมีแน่ๆรอจังหวะดีๆ

12. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    ตามนั้น

13. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ป๋มก้ออยากได้zxอ่ะเอาสวยๆเลย อิอิ

14. jun

52
    1
    0
    เห็นของแท้มาแล้วอ่ะครับ ไม่เหมือนเลครับ ที่ร้านนั้นมีอยู่3คู่ แบบลายกลึงใหญ่ๆหยาบๆ3อันเลยครับ ผิดจรรยาบรรณจริงๆอ่ะครับบอกมาได้ ว่าเดิมๆ:( ........ ฝากถามหาของจากพี่เป้หน่อยนะครับ พี่เป้มีตัวปรับป้ายที่เป็นพลาสติกแบบมีกรอปที่เค้าใส่กันมั้ยครับ พอดีหาอยู่อ่ะครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ หรือให้โทรไปหาก็ได้นะครับ:) :) :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กรกฎาคม 2006
  15. god army

3,198
    77
    0
    เพิ่งขายไปอ่ะตอนนี้มีแต่แบบเป็นนวโลหะครับอิอิ(เหล็กปนสนิมสร้อย)

16. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    อิอิ
    นวโลหะ....... ซะนะ..... :D

17. jun

52
    1
    0
    อดเลย กำลังอยากเลย งบพึ่งมา เดี๋ยวหมดก่อนแน่ๆ

18. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ของปลอมคู่นึงเคยเหงในเวปที่พี่ตาวเคยส่งมาให้คู่ละ900เองคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้