ถึงคุณ kn.926 คร้าบบ อ่านด้วย !!

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย `Tao, 1 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ในกระทู้แนะนำตัวสมาชิก กรุณาใส่ชื่อ เบอร์โทร รถที่ใช้ และ ที่อยู่ด้วยครับ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยของบอร์ด ( 1 คน ต่อ 1 กระทู้น่ะครับ) :) :) :)

2. `Tao

859
    11
    0
    ถ้าอ่านแล้วช่วยตอบกระทู้ด้วยน่ะคร้าบ ขอบคุณคร้าบ :D :D :D

3. kn.926

kn.926 New Member Member

39
    0
    0
    ช่วยลงวิธีการใช้.

ไว้ให้ผม............ด้วยครับ.....พอดีเพิ่งเริ่มทำเป็นครับ..........ขอบคุณครับ.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กรกฎาคม 2006
  4. `Tao

859
    11
    0
    ก็ทำตามที่ผมว่าแหละครับ ไปรายงานตัวที่กระทู้ติดหมุด ว่าแต่ชื่ออะไรเหรอครับ :) :) :)

5. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    โอ้ดีจริง:p เรามีสามชิกจากนอกโลก:confused: เอ้ย นอกเมือง :rolleyes: ไม่ใช้เมืองนอกด้วย:cool:
    ยะยินดีต้อนรับครับ:D :D :D :D :D :D :D

6. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ยังไงก็อย่าลืมเข้าไปแนะนำตัวนะคุณ kn.926 ( อ้อ....อย่าพิมพ์ผิดหล่ะคุณ )

ที่นี่เลย http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=15487&page=5 :cool:

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    จะลงก็ลงดีๆครับคุณ712-7000น่ะไว้โทรเวลาหิวมาใหม่แต่ใจเดิมๆไม่หวายมั้งครับ!!!!!

8. `Tao

859
    11
    0
    ไปไหนหละคร้าบบ ไม่เห็นเข้าบอร์ดเลยคุณ kn 926 :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

9. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    :D ตามนั้นเลยคับพี่ตาว:D

10. kn.926

kn.926 New Member Member

39
    0
    0
    ช่วงนี้ติดภาระกิจที่สัมคัญอันยิ่งใหญ่อยู่ครับ.

จึงไม่สามารถมาพิมพ์ได้ครับ......และเปิดดู.

11. pickkyboy

216
    1
    0
    ตอนนี้พี่อยู่ที่ไหนครับ JApanป่าว หรือว่าอยู่เมืองไทย

12. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    นังอ๊อด.... ชั้นว่าคุณคนนั้นเค้าคงไม่ได้อยู่ JAPAN หรอก

ไม่อย่างนั้นคงจะพิมพ์ภาษาไทยไม่ได้หรอกนะยะหล่อน
    :D :D

13. pickkyboy

216
    1
    0
    :eek:
    อาจะแบบไปๆมาๆก็ได้นิ:eek: น้องที่เมกาคุยกับผมยังพิมพ์ไทยได้เลย:eek:

14. god army

3,198
    77
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: ความรู้สึกเก่าๆหวนคืนมาอีกแล้วครับมันช่างรู้สึกดีจริงๆเลยครับทำให้นึกถึงสมาชิกเก่าๆของเราบางคนแหมมันช่างเหมือนกันยังกับพยาแกะ:D :D :D :D

15. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เหอๆพยาเเกะ

16. pickkyboy

216
    1
    0
    ของเค้าดีจริงๆๆ:D :D :D

17. god army

3,198
    77
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

18. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    ...

ผมว่าไม่ใช่แค่เหมือนมั้งครับ ใช่เลย:eek: :eek:

19. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    ถะ.............ถะ...............ถะ.............ถะ...............ถะ.................ถะ.............ถูกต้องนะคร้าบบบบบบ :D :D :D

20. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
    อิอิ
    สั่งเลย............. อร่อยทุกอย่าง.........:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้