มีปัญหา ตอบด้วยครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย momo sung, 30 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    คือว่าผมจะเอาเสื้อเดิมคว้านยัดลูก50mmอะคับ ไม่ทราบว่าดีหรือเปล่า หรือว่าใส่เสื้อแต่งดีกว่า แล้วมันจะแรงกว่าเดิมมากมั้ยครับเพราะตอนนี้รถผมเครื่องไม่ได้ทำอะไรวิ่งได้80 แล้วถ้ายัดลูก50mmจะวิ่งขึ้นซักประมาณเท่าไรครับ ช่วยอธิบายด้วยยิ่งดีครับเพราะผมไม่ค่อยเก่งเรื่องเครื่องยนต์ครับ หรือถ้าใครมีเสื้อ ลูก ฝา ขาย โพสมาด้วยนะครับ เดี๋ยวผมจะโทรกลับเอง มีราคาด้วยยิ่งดี ขอบคุณครับ

2. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    งืมๆ ..zx สูบนอนหรือป่าวคับ .. ถ้าเป็น zx สูบนอน ..
    แนะนำเสื้อ+ลูก 47mm ของร้านไล้ห้วยขวางครับ .. ชุดละ 2200 บาท .. ขี่สนุกกว่าเดิม เยอะเรยคับ
    ขึ้นแรงดันแรง กว่าเดิมเยอะ .. รูไอดีรูไอเสีย .. ที่เสื้อใหญ่กว่าเดิมเยอะคับ ..
    ถ้าเอาเสื้อเดิมไปคว้าน .. ใส่ลูก 50 นี่รู้สึกจะไม่ได้นะครับ .. ปลอก มานทะลุเสื้อ ออกมานะครับ.. กำลังอัดรั่ว ..
    ซื้อเสื้อ ร้านไล้เจ๋งกว่าแน่ๆครับ ไม่มีลูกติดให้เห็น เรยหล่ะ ของเค้าดีเจงๆ :)
    ------------
    จะวิ่งขึ้นซักเท่าไหร่ .. ก้อวิ่งขึ้นกว่าเดิม เห็นๆ หรือ รู้สึกได้เลยหล่ะครับ .. จาก 50cc ขึ้นเป็น 70cc คับ
    ขี่มันส์กว่าเดิมเย๊อะค๊าบ :)

3. momo sung

126
    2
    0
    แล้วร้านไล้เค้ารับส่งของต่างจังหวัดรึเปล่าครับ แล้วเสื้อร้านไล้มันใช้ร่วมกับฝาเดิมได้เหรอครับเสาด้วยต้องเปลี่ยนมั้ย แล้วเบอร์โทรร้านเค้าเบอร์ไรครับ

4. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    เบอร์022772481แต่รู้สึกราคาจาขึ้นแล้ว ส่วนเสาเสื้อเท่ากัน ใส่โบ๊ะแรงเลย:)

5. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เสื้อล้ายยยยยยยยห้วยฝางงงงงอิอิ

6. momo sung

126
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่านนนนนนนนนนนนนน

7. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    แถวหลังหอการค้าครับ ถ้าไปไม่ถูกถามวินมอไซค์ได้ครับ . . เค้าบอกทางให้ได้เรย :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้