เรื่องหลอดไฟหน้า

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย momo sung, 29 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    รถzxผมตอนซื้อมาเค้าใส่หลอดไฟหน้า ปกติมาให้ และยังแปลงจุ๊บไฟมาด้วย และไฟไม่ค่อยสว่างด้วย ต้องบิดคันเร่งต่อมันจะสว่าง อยากถามว่าหลอดเดิมzx สว่างมากมั้ยครับ สว่างเท่ากับมอไซด์บ้านเรามั้ยครับ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    อืม................
    ของผม Standard ZX เลยนะ..........
    ผมก็ว่า มันก็ OK อยู่เหมือนกันนะครับ.......
    แต่ผมก็ไม่แน่ใจว่า ถ้าไปเทียบกับของบ้านเราเนี่ย....
    มันจะสว่างกว่า หรือเปล่า...........

อิอิ
    :D

3. bankzx777

bankzx777 New Member Member

16
    1
    0
    ของผมหลอดรุ้งจากยี่ปุ่นอ่ะ ถ้าขาดแล้วหาซื้อไงเนี่ย แย่จิง

4. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ของผมก้สเเตนดาสคับเเต่ผมว่ายังไงมันก็สู้มอไซค์ทั่วไปบ้านเรามะค่อยได้อ่ะคับ

5. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่าน สำหรับคำตอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้