ป๋มอยากรู้

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย กิ๊บ, 29 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กิ๊บ

กิ๊บ New Member Member

8
    1
    0
    พี่ๆทุกท่าน ผมอยากรุ้ว่าแม๊คที่มันหลายๆ ก้านน่ะ ซื้อกันที่ไหนเหรอ ราคาซักเท่าไหร่อะครับ อยากได้มาก
    แล้วท่อทีมันยกขึ้นน่ะ ใช้วิธีแลงเอาหรือท่อสูตรผมไม่รู้เรื่องอะครับ ช่วยบอกหน่อยเถิดนะ :p

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    น้องกิ๊บจ๋าย่อรูปลงเล็กกว่านี้นดนึงจะสวยมากครับรถสวยดีนะครับเงาเชียว

3. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    รถสวยครับ

4. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    นี่ครับแม๊ค ...
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=142840
    รีบๆเข้าเดี่ยวหมด
    เอาท่อขึ้นก้อ ทำขายึดท่อใหม่ ดัดท่อ หรือ เดินคอใหม่ก็แร้วแต่ครับ .. ร้านท่อไอเสียเค้าทำให้ได้อ่ะ ลองไปบอกเค้าดู

5. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เข้าท่าแฮะ!!!

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    อืม..............
    สวยครับ สวย............. :D

7. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    รถสวยดีนะคับเงามากๆเลยคับ

8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เเม๊กก็ตามที่พี่โจ็กว่าเลยครับส่วนท่อนี่ต้องน้าเป้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้