รถป๊อบเตี้ยอะคับ เวลาผ่นลูกฟูกถนนขูดทุกทีเลย ทำไงดีคับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย ครืดดดด ! !, 23 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    รถป๊อบ[dj1]เตี้ยอะคับ เวลาผ่นลูกฟูกถนนขูดทุกทีเลย ทำไงดีคับ กลัวท่อจะพัง T T

1. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    เท่าที่ทราบถ้าเป็นZXสามารถใส่ตัวยกโช๊คทั้งหน้าหลังได้ครับ
    ยังไงผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบที

2. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    ยางเล็กไปป่าว

3. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ของผมเมื่อก่อนขับทุกวันน้าปากซอยมีลูกคลื่นก็ติดครับเจออะไรเจี้ยๆก้ติดครับลองใส่ตัวยกโช้คหลังดูอ่ะครับเพื่อไม่ติดเเต่ของผมใส่โช้คใหญ่อ่ะครับมันเลยดีดสูงเวลาเจอคลื่นจะไม่ค่อยโดน

4. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ผมใช้วิธียกก้นขึ้นจากเบาะ ถ้ามันสูงมาก :) :) :)

5. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    ระวังสูงมากตั้งขาตั้งคู่ไม่ได้นะครับ

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    โช๊คมันนิ่มไปป่าวครับ??ของผมเจอคลื่นไม่ได้เลยกลัวเมา???งิงิ

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ถ้าเจอยิงหัวด้วยหนังสติ๊กให้แตกไปเลยๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้