ถามหน่อยนะคับ ZX ใคร ใส่ยางหน้า 100/90 มั่งครับ ติดกันบ้างป่าว

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย JokerZX, 23 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    ถามหน่อยนะคับ ZX ใคร ใส่ยางหน้า 100/90 มั่งครับ ติดกันบ้างป่าว
    คือผมใส่ tt 100/90 แร้ว มานติดอกไก่ ตรงชุดสีง่ะคับ คนอื่นติดกันมั่งหรือป่าว แล้วทำไงดีอ่ะ
    แก้ไงดีหรือว่า ต้องตัดออกไปเรย รบกวนหน่อยนะคับ :confused:

แก้ไขล่าสุด: 23 มิถุนายน 2006
  2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ไม่ติดครับท่านห่างอีกบานเลยครับแต่ล่าสุดยาง3.50ใส่ด้านหลังAF18ติดแคร้งเครื่องเฉยเลยงง?อ่ะ

3. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ปกติแล้วมันไม่น่าติด นะพี่โจ๊ก.......

4. JokerZX

108
    2
    0
    งืมๆ น่านดิ .. เอ่ ๆ ตกลงม่ะมีใครติดกันเรยเหรอ - -"

5. god army

3,198
    77
    0
    ไม่ลองเซ็ตน้ำมันโช๊คดูใหม่ล่ะโจ๊กมันนิ่มไปป่าวอ่ะจริงๆถ้าไม่โหลดไม่น่าติดนะหรือเพราะเครื่องด้านหลังมันสูงขึ้นเลยกดน้ำหนักมาที่ด้านหน้าอ่ะ???

6. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    :D อ้วนไปป่าว

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    ไม่น่าติดได้นะครับ...........

:D

8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ปกติห่างเยอะเลยหนิคับตรงซุ้มล้อ

9. JokerZX

108
    2
    0
    เรียบร้อยละคับ ตัดโลด อิอิ ตัดไปละคับ .. หายเกลี้ยง ม่ะโดนละ อิอิ เดี่ยวไว้ถ่ายรูปมาให้ดู
    ---------
    คงจะเป็นเพราะ โช๊คหน้ามันนิ่มไปจิงๆด้วยหล่ะคับ น้าเป้ .. เวลามาเร็วๆ แร้วเบรค มานจะยุบมาถูๆๆ
    งืมๆ เปิดดูในหนังสือ ญี่ปุ่น เค้าก้อมีโดน เหมือนกันคับ .. ก็ตัดเหมือนกัน .. อิอิ เรยตัดละ ขอบคุณค้าบ:D

10. god army

3,198
    77
    0
    น่าจะอัดน้ำมันใหม่เสียดายจัง????

11. JokerZX

108
    2
    0
    เอ่ เห็นในรูปของ น้าเป้ก็โดนเหมือนกันนนี่นา :D ใช่รอยถูมะคับ ตรงเงาดำๆ น่าจะใช่นะ เป็น แนวยาวเหมือนผมเรย แต่ บางกว่า อิอิ

12. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0
    อกอันล่ะ 900 นะพี่โจ๊ค

13. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ถูกต้องเลยครับ ของผมแค่เฉียดๆๆ

แก้ไขล่าสุด: 24 มิถุนายน 2006
  14. god army

3,198
    77
    0
    ม่ะใช่อ่ะโจ๊กที่ถูๆนั่นนะคราบดินอ่ะนะ???

15. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    ลองดูกระบอกดีๆนะครับเพราะว่าบางทีกระบอกอาจให้ตัวมากเกินไปของผมup side down ก็เป็นนะถ้าสังเกตดีๆโช๊คให้ยุบสุดก็ไม่ติดนะครับคางหมูตัดไปแล้วไม่เป็นไรห่วงที่โช้คอะครับ

16. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    โฮ๋ เห็นเปงรอยแล้วเสียดายจิงๆคับ

17. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    อกใครเหรอ900อ่ะ

18. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อกไก่รึอกหญิงครับ900

19. jumper

314
    1
    0
    อืม ถ้าเปงอกหญิงอ่ะส่งมาทางนี้บ้างนะคับ อิอิ

20. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    ถ้าเอาเดี๋ยวส่งไปให้ แถวบ้านไปทำนมมาเน่ากันหลายคน:eek:

21. jumper

314
    1
    0
    :eek: :eek: ถ้าาาาาายังงงงงงงั้นนนนนนนก้อออออออออม่ายยยยยยยยยยยหวายยยยยยยอออออออออออ่ะคร๊าบบบบบ:eek: :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้