รีบไปซื้อซะ!!!หล่อๆอีกแล้ว

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 21 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ช่วยๆอุดหนุนกันหน่อยครับ"AUTOCYCLIST"สี่หน้าสี่สีเต็มมีหน้าตาหล่อกว่าที่คิดอิอิต้องขอขอบคุณทีมงานด้วยครับที่ถ่ายรูปสวยๆมาให้และเดือนหน้านี้อย่าลืมซื้อหนังสือ"นักเลงมอไซต์"นะครับรับรองว่าสุดยอดครับ:eek: :eek: :eek: :eek:
    ปล.รูปรถใครเห้นชัดๆเด่นๆเลี้ยงข้าวด้วยนะครับขอบอกๆ:D
    1.หน้าปกครับ ราคา 49 บาทครับถูกกว่าซื้อของแต่งเยอะครับ:rolleyes:
    2.นี่ไม่ใช่ BIB BROTHERนะครับแต่เป็นการประกวดหนุ่ม-สาว"แพรว"ปี2006ครับ:D
    3.เจ้าของคันที่เห็นในรูปมากรุณาแสดงตัวด้วยครับหิวแล้วๆ;)
    4.ดูดีๆใครเป็นใคร!!!!!!:p
    5.ไอ้เจ้าของคันนี้จ่ายหนักหน่อยนะชัดเลยๆหลายมุมด้วย:)

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เด๋วไปซื้อ :D :D :D

3. god army

3,198
    77
    0
    ยังไม่หมดเพียงเท่านี้ครับเล่มหน้าของ"นักเลงมอไซต์"ภาพสวยๆจะกลับมาอีกครั้ง
    ส่วนเดือนนี้คงมีภาพงานกิจกรรม"ทำบุญเลี้ยงอาหารสุนัข"ครับกับหนังสือ"EXTREME BIKE"
    ฉบับนี้มีสี่หน้าครับสีล้วน:eek:

4. god army

3,198
    77
    0
    ชอบจังคำที่ว่า:eek: "ทางเลือกที่ไม่จำกัดของคนรักออโต้":eek: :eek:

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    ซื้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:D :D :D :D

6. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
  7. god army

3,198
    77
    0
    เอาต่อๆๆ

8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ตะกี้ขี่รถไปดูที่ร้านมะเหงมีหน้าปกเเบบนี้เลยอ่ะคับเเง้ๆสงสัยยังมาไม่ถึงคับ

9. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    หล่อกันทั้งนั้น..โดยเฉพาะ.....คนใส่แว่น.....อิอิ

10. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ตูด ป๋ม สวยมั้ยก๊าบบบบ

11. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    อิอิ
    ร้านแถวบ้าน ยังไม่มีขายเลย........

อิอิ
    :D

12. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    หล่อๆทั้งน้าน

13. god army

3,198
    77
    0
    ช้าหมดอดนะจ๊ะๆ

14. `Tao

859
    11
    0
    ไปซื้อมาแล้ว เหลือเล่มเดียวพอดีเลย :D :D :D

15. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    เราพลาดไปได้ไง

16. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
    อูย.............
    แถวบ้าน จะมีไหมเนี่ย............. :eek:

17. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ช้าหมดอดนะคร๊าบ.....ทกๆคน อิอิ

18. BALLGT

608
    4
    0
    ง่าส์ๆไมเเถวบ้านมะมีหว่าสงสัยต้องในห้าง

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D
    หุหุ
    ซื้อมาแว้ว 49 บาท..............
    มีเล่มเดียว หรือเหลือเล่มเดียวไม่รู้..........

อิอิ
    :D

20. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    มีไว้ในครอบรองแล้ว ต้องขอบคุณสำหรับหนุ่ม MOTUL :)

21. god army

3,198
    77
    0
    :D :D :D ซื้อเองมั่งดิ???รวยจะตาย:D :D :D

22. `Tao

859
    11
    0
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

23. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    แถวบ้านป๋ม มันยัง ไม่วางแผง เลยอ่ะ.......บ้านน้อก บ้านนอก เวนกำจิงๆ

24. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    หวิบคาดหนังสือยังไม่มาถึงนครทีเหลย คนอื่นเค้าได้อ่านเหม็ดแล้ว เราได้อ่านช้าหวาเพื่อนหลาว
    subtitle เซ็งจังหนังสือยังมาไม่ถึงนครอีก คนอื่นเค้าได้อ่านหมดแล้ว เราได้อ่านช้ากว่าเพื่อนอีก

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: รวยจะตายยยยยยยยยยย :eek: :D :D :D :D

26. BALLGT

608
    4
    0
    นั้นจิคับไมไม่มีขายอ่ะคับเเงๆ อยากอ่านเว้ว

27. ake@pare

ake@pare New Member Member

54
    0
    0
    เดี๋ยวไปหามา อ่าน ดีกว่า

28. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    อิอิ ซื้อมาอ่านแล้วคับ พี่เป้แหมใส่แว่น หล่อๆๆจิงๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้