หาร้านซ่อม + ทำสี AF 34 แถวบางมด-พุธบูชา

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย PLAjero, 16 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PLAjero

PLAjero Guest

0
    0
    0
    ช่วยแนะนำร้านซ่อมให้หน่อยครับพอดีเบรคหลังติดไม้รู้จะไปซ่อมร้านไหน ร้านทั่วไปกลัวถอดไม่เป็น ส่วนร้านทำสีอยากได้แบบที่เขาถอด ให้ ทั้แฟรริ่งและ ล้อครับ
    ขอบคุณครับ

2. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อยู่เเถวนั้นติดต่อพี่อัพได้เลยครับไม่นานเดี๋ยวเจ้าตัวคงมา

3. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    สมแล้วที่เป็น BALLGT อิอิ

4. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    ถ้าว่างมาใกลหน่อยแถวบางบอนอ่ะครับ ซอยเอกชับ76ตรงเข้ามาร้านอยู่ขวามือร้านนี้ทำดีครับเนียน เงา และข้อสำคัญที่ผมไปทำมาเค้าเสร็จตรงเวลาครับ ทำลายก็ได้นะครับ ต้องเอาตัวอย่างไป zx รู้สึกเค้าคิดประมาร 1800 บาทครับ งานออกมาก็ ok

5. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    หุหุพันเเปดออกมางานเนียนครับหุหุไปดูเค้าทำลายเลปโซลมาครับสุดยอดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้