ขอถามเรื่อง นมหนูน้ำมันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย note cefiro, 16 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    เครื่องAF-18 ลูกสูบSize100(คว้านใหม่)
    อยากถามว่า 1.ควรเพิ่มขนาดนมหนูน้ำมัน เบอร์อะไรดีครับ (เพราะมีอาการวูบๆตอนความเร็ว40-50)เข้าใจว่าน้ำมันไม่พอ

ปล.วานผู้รู้ตอยทีน่ะครับ ควรเพิ่มเป็นเบอร์อะไร
    :)

2. Tamiezx

Tamiezx New Member Member

21
    1
    0
    ถ้าที่ลูกชักของคาร์บูปรับได้ก็ปรับเป็นเข็ม 4 หรือ 5 ก่อนครับค่อยค่อยลอง เริ่มจาก 4 ก่อนก็ได้ครับ ส่วนการนับให้นับจากร่องบนคิดเป็นร่องที่ 1 โดยปกติน่าจะอยู่ที่เข็ม 3 นะครับ หรือไม่ก็ปิดอากาศช่วยด้วยก็ได้ครับ โดยส่วนตัวคิดว่าอย่าเพิ่งเปลี่ยนเลยนมหนูอ่ะลองไล่ดูก่อน เปลืองตังค์ ที่สำคัญน่าจะหายากอ่ะดิครับ

3. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    แม่นแล้ว

4. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    หายากและก็ยังแพงกว่านมหนูรถบ้านเรามากด้วยครับ :D :D :D

5. slope

slope New Member Member

21
    1
    0
    ใช้นมหนูเดียวกะฮอนด้าโนว่า หรือเวฟ100 แต่ผมไล่น้ำมันไม่เป็น

6. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ตามนั้นเลยคับ อิอิ:D :D

7. note cefiro

156
    9
    0
    ขอบคุณทุกท่าน ใช่แล้วครับ ใช้ของnova ได้ตัวล่ะ77บาท เพิ่มเป็น(เบอร์92)

8. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
  9. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    พี่ชลนมหนูเนี้ยเบอร์อาไรอ่ะ:D

10. oat (หิหุ)

oat (หิหุ) New Member Member

67
    0
    0
    :eek: :eek: :eek: นันรู้สึก จาเป็นนมของ น้องหนู นะคับ 55+

11. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

:eek: อูย............ นมหนูแพลม........ :eek:

12. note cefiro

156
    9
    0
    ย๊าก...ส์ โอ้วนมหนูใหญ่ดีแท้ ขอบคุณอีกทีคับ

13. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    :eek: :eek: :eek: `อูแม่เจ้านมหนูทะลัก

14. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    เรื่องนมหนูผมไม่ค่อยเชี่ยว แต่ถ้าเรื่องนมตู้มเดี๋ยวจัดให้

15. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    แล้วถ้านมเล็กล่ะทำไง???

16. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D
    อิอ
    จัดเลย ครับ...............

อิอิ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้