ทำสีใหม่ดีมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย golf@type_Z, 14 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf@type_Z

golf@type_Z New Member Member

6
    0
    0
    อยาก ทำสีใหม่ AF 18 อยากได้สีแบบ นี้ ไปถามร้านมา ร้าน คิด 1,500 บาท ไม่รู้ถ้าทำ สีจะออกมา เหมือนหรือ ป่าว เพื่อน ๆ คิดว่ายังงัยครับ ขอความเห็นหน่อย นะ

2. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    หาร้านอู่สีรถยนต์ที่ใหญ่ๆอ่ะครับได้ชัวร์ใช้คอมผสมเหมียลเลย^_^

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ราคาคงไม่ได้ตามนี้มั้งบอลใช้คอมผสมน่ะ

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    อืม...............
    ราคามันถูกกกกกกกกกกกกก ไปนิดนึง.........

:rolleyes: นะ

5. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    คล้ายๆๆกันนะน้าใช้ คนผสมอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้