รถป๊อบเสียงดังมากครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย เด็กใหม่ครับ, 14 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    เสียงดังจริงๆครับ DJ1 ของผม ซื้อต่อเพื่อนมาถูกๆ แต่ดันไม่มีกรองอากาศ ที่ใว้ติดตรงคาบูเรเตอร์อ่ะคับ ลองใส่ของมอเตอร์ไซค์ก็ไม่หายดัง มีคนบอกว่าต้องของรถป๊อบ[ที่เป็นกล่องดำๆ] ไม่ทราบเกี่ยวกันมั้ย รถเดิมๆครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนราคาประมาณเท่าไรครับ ผมอยู่แถว ซ อารีย์

1. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ชุดตัวหม้อกรองลองหาที่ปทุมวันซอย 30 ดู ไม่น่าจะเกินพันบาท ส่วนถ้ามันไม่มีผ้ากรองมาก็ใช้ฟองน้ำแผ่น ๆ แปลงเอาก็ได้ใช้ได้เหมือนกัน ผมทำอยู่ รับรองเงียบ :) :) :)

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    เงียบบบบบบบบฉี่.................... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้