ขอเสียงรวมหน่อยครับ............

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 13 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    :D :D :D เดือนหน้าเราจะไปเที่ยวกันแล้วใครสนใจจะไปเตรียมตัวรวมตัวแต่ละโซนและเตรียมรถ+ตัวเองให้พร้อมนะครับเวลาและวันที่จะแจ้งให้ทราบเร้วๆนี้ส่วนสถานที่คงไม่พ้นที่เดิมๆของเรา"บางแสนนะครับ"รายละเอียดจะแจ้งอีกทีสมาชิกใหม่เก่าเตรียมพร้อมครับกระชับมิตรให้แน่นยิ่งกว่าเดิมๆครับ:D :D :D

แก้ไขล่าสุด: 13 มิถุนายน 2006
  2. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    ง่าๆ ไปค้างป่าวคับน้าเป้ ..
    วังตะไคร้ก้อน่าไปน๊า อิอิ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
    อิอิ
    คงไม่ได้ไปด้วยนะครับ............

:eek: :eek: :eek:

4. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    ปายๆๆด้วยคร้าบ

5. ake@pare

ake@pare New Member Member

54
    0
    0
    รออยู่ที่บางแสนน่ะครับ..............:)

จะเอารถไปต่อขบวนด้วย อิอิ

บรรยกาศดีน่ะครับ.....ปรับปรุ่งใหม่นิดหน่อย

เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูน่ะครับ

6. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    เมื่อไหร่จะถึงคิวมาบ้านผมกันซักที เดี๋ยวพาไปดูลิง:D :D :D :D :D

7. เหม่ง

เหม่ง New Member Member

59
    2
    0
    ว่างๆเลยมาตราดด้วยนะคร๊าป

8. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    อยากไปตามเคยแต่อยู่ไกลอ่ะขอโทษด้วยจิงๆเลยคับทุกๆคน

9. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อยาก.....^_^

10. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    ผมสู้ขาดไจคับ *-*

11. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
  12. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0
    ต้องไม่ พลาด งานนี้

ปล. อยากเห็น รถน้าชลอ่ะ ยังไม่เคยเห็นเลย

13. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

14. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    แล้วจะรีบสรุปวัน+รายละเอียดครับ

15. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    มารับผมดิ...... ผมรอที่บ้านผมนะ......
    มาไปไม่ถูก โทรมาถามก่อนล่ะ.......

อิอิ
    :D

16. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    เย่ ๆ ได้ไปเที่ยว ขับรถ

แต่ว่ารอบนี้จะไปตรงกับวันที่หนูทำงานอ๊ะเป่าเนี่ย

รอบนี้หนูไม่อยากขึ้นรถทัวร์ตามไปแล้วอ่ะ ไม่หนุกอ่ะ
    :(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้