ช่วยหน่อย

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย momo sung, 13 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo sung

momo sung New Member Member

126
    2
    0
    จะเอารูปไปใส่ใน สมาชิก เหมือนแบบ ไอ้มดแดงของคุณ เป้ ทำไงครับ ทำไม่ถูก (พอดีไม่ค่อยเก่งคอม ซิ่งแต่รถ)

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    แผงควบคุมส่วนตัว >>> แก้ไขรูปส่วนตัว >>> แล้วก็ Browse ไฟล์ไม่เกินขนาดที่เค้ากำหนดไว้ขึ้นไป แค่นั้นก็เรียบร้อย :) :) :)

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ตามนี้เลยครับ
    1.คลิ๊กที่แผงควบคุมส่วนตัวด้านบนทางซ้าย
    2.คลิ๊กแก้ไขรูปส่วนตัว
    3.markที่ อัพโหลดรูปส่วนตัวจากคอมพิวเตอร์ของคุณ:
    4.browseเลือกรูปที่จะนำมาใส่(ขนาดสูงสุดของรูปส่วนตัวคือ 250 x 300 px หรือ 500.0 KB (ควรจะเล็กกว่าที่กำหนด)
    5.เก็บข้อมูลที่ถูกเปลี่ยน
    ++++++++++++++++++++++++++++FINISH++++++++++++++++++++++++++++++++

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อ้าวมาพร้อมๆกันเลยแจ๋วๆครับพี่คองช่วยกันดูแล

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    ตอบกันไปหมดแย้วววววววว

อิอิ
    :D

6. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เเจ่มครับอิอิสมาชิคใหม่ๆจะได้ไม่ งง

7. ake@pare

ake@pare New Member Member

54
    0
    0
    เห็นด้วยครับ :)

8. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    เห็นด้วยอีกคนนะคับ

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    ถึง..... สุดยอดดดดดดด กันถ้วนนนนหน้า...........

ฮา............... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้