zxกับksrเป็นพี่น้องกันจริงๆ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย asuji, 11 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    เมื่อเสาร์ที่ผ่านมาเราได้ไปสนามกับผมลงสนามไปได้ไม่กี่รอบรถเกิดอาการสูบติดเลยมาจอดซ่อมคิดว่าจาขี่กลับได้แต่ไม่เป็นดังคิดขากลับประมาณ5โมงเย็ยขณะขี่กลับรถทำท่าไม่ดีจึงบอกกับพี่โจ๊กพี่โจ๊กเลยขี่ตามหลังดูอาการสักพัก แอบ:( ติดครับทรายตอนหลังว่าลูกแตกปลอกแตก พอติดก็หาที่จอดขณะเดียวกันพี่โจ๊กก็โทรหากลุ่มหน้าที่เลยไปว่ารถผมพังเอฟก็ขับksrนกลับมาแล้วยันไปที่ปั๊มแล้วก็ลงความเห็นว่าจาซ่อมหรือเปล่าผมก็บอกไปว่าหมดสิท เอฟเลยยันผมไปได้ถึงพระราม9 ผนเจ้ากรรมดันตกลงมาอีกแต่ทุกคนยังคงสนุกสนานกันอยู่พี่โจ๊กเลยถ่ายรูปกลางสายฝนมาด้วยพอฝนหยุดก็ยันต่อจนถึงโชคชัย4 จากแยกอ่อนนุชใกลพอได้สรุปผมได้เสียเสื้อเดโทน่ามิเนียมไป แต่แลกมากับมิตรภาพจากเพื่อนๆทั้ง2คลับคุ้มค่าครับ จึงขอขอบคุณ พี่โจ๊ก พี่แป็ป เอฟ โจ้ แบงค์ แชมป์ แทน กับมิตรภาพท่ามกลางสายฝน:)

2. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    น้อยกว่านี้ได้งัยค๊าบบ :D .. สำหรับแก๊งค์น้าแป๊ปแก๊งค์เนี๊ย น่ารักสุดๆ ผมเอาหัวรับประกันได้เร๊ยย อิอิ

3. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    มิตรภาพที่มากับ พายุและสายฝน :p

โอ้......เมื่อยจางงงง

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    หายป่วยไวๆนะครับรักษาสุขภาพกันด้วยครับทั้งรถทั้งคนแล้วเราค่อยไปซิ่งกันใหม่ครับ

5. mtb96

253
    6
    0
    จะว่าไปขี่ตากฝนก็หนุกดีนะ อิอิ

6. god army

3,198
    77
    0
    แถมตำรวจไม่กล้าออกมาจับอีกด้วย??

7. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    เธอมากับฝนเลยนะคับเนี้ย

8. mtb96

253
    6
    0
    หวังว่าเสาร์หน้าคงไม่ตกนะ

9. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ใช่แล้วครับ สำหรับเพื่อนแล้ว น้อยกว่านี้ได้ไง ช่ายป่ะ ^ ^

10. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    :D เห็นด้วยก๊าบ มิตรภาพดีๆ กับ ชาวรถเล็ก ตอนขาไปสนามผมก้อได้ พี่โจ้ กับ พี่โจ๊ก และ พี่ตาว คอยปิดหลังให้ตลอดทางเลย ไม้งั้นนะ ป๋มคงโดนรถหย่ายสอยร่วงแน่ๆ อิอิอิ ซึ้งน้ำใจพวกพี่ๆจริงครับ
    ป.ล. ขอให้รถกลับมาซิ่งได้ไวๆนะคร้าบน้าวัฒน์ :D :D :D

11. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ทุกเสาร์เลยหรือครับท่าน ตายเลยเรา
    หายเร็วๆๆนะครับ ปล. รถท่านท่อเสียงโหดมากๆๆ

12. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    สุดยอดดดดดดดดดด ครับท่านๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. god army

3,198
    77
    0
    รวมใจชาวล้อเล็กครับ

14. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ตามนั้นเลยคับพี่ป้ อิอิ

15. bank naja

bank naja New Member Member

4
    0
    0
    แหมพี่โจ๊กก็ น่ารักทั้งกลุ่มอิอิ:D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้