ถามหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย ชอบ ZX, 11 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชอบ ZX

ชอบ ZX Guest

0
    0
    0
    คือว่าผมอยากรู้ว่า ZXตัวไฟท้ายใหญ่เค้าเรียกรุ่นไรครับ เป็นเครื่อง 2 จังหวะ หรือ 4 จังหวะครับ แล้วมือสอง แบบมีดิสหน้าเขาซื้อขายกันประมาณเท่าไรครับ แล้วมือหนึ่งยังมีขายป่าวครับ แล้วราคาประมาณเท่าไรครับ แล้วซื้อมือหนึ่งได้ที่ไหนคราบ (บ้านผมอยู่ราชบุรีคราบ) แล้วขยายความจุได้ป่าวครับ แล้วพวกของแต่งมีเยอะป่าวครับ แล้วพวกกระบอกโช๊คหน้าใช้กระบอกทอง SHOWA ได้ป่าวครับ แล้วโช๊คหลังใช้ของไรหรอครับ แล้วพวกของแต่งญี่ปุ่นหาซื้อได้ที่ไหนครับ..............(ขออภัยหากถามเยอะไปครับ)

ครอบคุณเป็นอย่างสูงครับ........................

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ราชบุรีก็มีขายนี่ครับเห็นมาแต่ดูๆแล้วราคาแรงไปหน่อยอ่ะครับกับตัวที่โช๊คจารบี+กะทะเหล็ก+โลโก้เทียม18000-2000น่ะครับ

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เค้าเรียกตัว af 34 หรือไม่ก็ af 35 ส่วน เป็นเครื่องสองจังหวะครับ ส่วนของแต่งหาได้ที่ god army speed shop 01-4422856 จัดส่ง EMS ทั่วประเทศ รับประกันไม่มีการชักดาบ :D :D :D

4. god army

3,198
    77
    0
    มั่วครับ!!!!!!!!

5. ไม่ชักดาบ แต่ ชัก อย่างอื่นแทนคับ

6. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
  7. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    โห :eek: มาเป็นชุดเลยครับ ตอบตามไม่ทันแน่ๆเลย เอาเป็นว่า ป๋มไม่รู้ซักเรื่องเลยครับ :D :D :D
    ลองดมกลิ่นตามหา god army ดูครับแล้วจะพบกับทางแห่งสวรรค์ เอิ๊กๆๆๆๆ :D

8. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อย่าง......... ฮา..........................................

9. god army

3,198
    77
    0
    ???????

10. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ใช่เลยคับ god army shop มีทุกสิ่งที่คุณต้องการ

11. ชอบ ZX

ชอบ ZX Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่ตอบกระทู้และเข้ามาอ่านนะครับ

แล้วมือสองราคาเค้าซื้อขายกันประมาณเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้