af 34 กับ af 35 ต่างกันตรงไหนอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย ake@pare, 9 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ake@pare

ake@pare New Member Member

54
    0
    0
    af 34 กับ af 35 มัน คือ zx เหมือนกันป่ะครับ แล้วมันต่างกันยังไงอ่ะ

คือ อยากรู้ว่า รถตัวเองเป็นรู่นอะไร อ่ะฮ่ะ:D

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    อย่าไปซีเรียสส่วนมากก็อินวอยมายำ ๆ กันอะแหละ เก็บแค่ส่วนหลัก ๆ ก็พอแล้ว โช๊คทอง หรือ คาร์บอน ล้อแม๊ก ไฟหน้าหัวโต และ ก็ท่อตะแกรง จบ ส่วนรายละเอียดก็ปลั๊กเดี่ยวเป็นตัว 35 ส่วนปลั๊กคู่เป็น 34 :) :) :)

3. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    ปลั๊กไม่ได้เป็นตัวบอกรุ่นนะครับ รู้แต่ว่าถ้าหากเป็นปี 98ขี้นไปแล้วจะเป็นปลั๊กเดี่ยวครับ หลักๆเลยตัว AF35 จะเป็นzxที่มีดิสเบรคเพราะว่าzxรุ่นแรกๆก้ไม่มีโช๊คทอง ล้อแม๊ก ไฟหน้าหัวโต และ ก็ท่อตะแกรง หรอกนะครับ:) :) :)

4. `Tao

859
    11
    0
    ก็ผมไม่รู้ :( :( :(

5. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    เอาน่าโตแล้ว.....ไม่เจ้บหรอก:p :p :p :p

6. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    35ปลักคู่ก็มีไม่ไช่หรอครับรุ่นเเรกเลยโคมเหลืองไม่ล้อเเมกมีเเต่ดิสโช้คก้ไม่ทอง

กระบะสีขาว ถูกใจสิ่งนี้
  7. ake@pare

54
    0
    0
    แล้ว ปลักเดี่ยว หรือ ปลักคู่ ดูกันยังไงอ่ะครับ

ดีกว่ากันตรงไหนอ่ะครับ

8. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    รอดูรูปปลั๊กดีกว่าครับอธิบายม่ะถูกๆๆ

9. `Tao

859
    11
    0
    ภาพกล่องปลั๊กคู่ครับ ส่วนปลั๊กเดี่ยวก็มีปลั๊กอันเดียวแค่นี้ ไม่มีอะไร :) :) :)

แก้ไขล่าสุด: 10 มิถุนายน 2006
  10. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เฮ้ย!!!!!!!!!!!นี่มันกล่องของตูนี่หว่า????

11. ake@pare

54
    0
    0
    ดูที่กล่องไฟ เหรอครับ อืม

แล้วกล่องไฟ แต่ง นี้ มันเพิ่มไฟทำให้แรงขึ้น

เหมือนรถไฟแก่ป่ะครับ

12. U"

U" New Member Member

4
    0
    0
    ถ้าง่ายๆเลยก็ตรงเลขตัวถังใต้รถหละคับ AF// - /////
    AF-34 เป็นDio

13. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    กล่องเเต่งรู้เเต่ว่ามานไม่ตัดความเร็วครับอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้