เงี๊ยบเงียบ สงสัยซุ่มทำรถกันหญ่าย

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย เหม่ง, 9 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เหม่ง

เหม่ง New Member Member

59
    2
    0
    ยังไงก็เก็บภาพมาฝากคนบ้านไกลบ้างนะครับ
    ตาวคงได้ท่อแล้ว....

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มาแล้วครับกับเครื่งตัวใหม่แต่ลูกสูบดันเล็กกะจิ๋วริ๋วแบบนี้จะพาตัวอ้วนๆของผมไปได้มั๊ยเนี่ยต้องขอบคุณTUCHEสำหรับเครื่งตัวใหม่และARTOที่เสียเวลาเดินเลือกด้วยกันและASUJIสำหรับงานเร่งๆแบบนี้งานเนียนๆครับพี่น้องชาวคลับฝากตัวฝากใจไว้ได้เลยครับ....เร่งทำกันน่าดูผมเองเมื่อคืนก็ล่อเข้าไปเกือบ6โมงเช้าเดี๋ยวช่วงบ่ายๆคงต้องเอาไปเก็บรายละเอียดเพิ่มเติมแล้วเดี๋ยวตามเค้าไม่ทันๆๆ

แก้ไขล่าสุด: 9 มิถุนายน 2006
  3. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    โอโหน้ายกเครื่องออกมาโมเลย

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
    โอ้ สีสัน !!!!!!

5. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    อุอุ .. ม่ะได้โมค๊าบ เดิมๆเปลี่ยนคาร์บิวลูกเดียว ไล่ไม่ลงซักที - -"
    --------
    เครื่องสีหวานมากเรยน้าเป้ :D น่ากินจัง

6. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    90นั่งๆไมล์คิตาโกะไม่ต้องไล่แล้วน้าสงสารคนตามม่าง:(

7. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ไอ้เราก็นึกว่าส้มเฉพาะฝาแค๊ง สรุปส้มทั้งแค๊งทั้งเครื่อง :D :D :D

ส่วนท่อได้แล้วครับไปรับตอน 23.00 กว่า ๆ มารถแอร์เย็นเจี๊ยบ :eek: :eek: :eek:

8. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
  9. oat (หิหุ)

oat (หิหุ) New Member Member

67
    0
    0

โห 90 ของผม 60 ไมล์ ซีโร คับ พึงประก่อบวิ่งได้ 60 กำๆ เจงๆ รอด้วยน่า :D

10. BALLGT

608
    4
    0
    พี่คองเบื่อท่อเเล้วส่งมาทางนี้ได้คอยอยู่

11. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    ลิงอยากกินกล้วยดิบๆ(คันสีเขียว)

12. god army

3,198
    77
    0
    เย้ๆๆรถเสร็จแล้วแต่วิ่งแบบหมาเห่าๆหมาเห่าเอิ๊กๆๆๆมีแต่เสียงง่ะกำๆเจงๆ

13. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
  14. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    :D รถน้าเป้กลายเปงลูกกวาดไปแย้ว อิอิอิ :D :D :D

15. god army

3,198
    77
    0
    :eek: และต่อไปนี้รถผมจะไม่ใช้น้ำมันอย่างเดียวแล้ว:)D อย่าซีเรียสๆดูแก้เครียดครับ:D )!!!!!!!!!!!!!!:eek:

แก้ไขล่าสุด: 10 มิถุนายน 2006
  16. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    :eek: เติมก๊าซได้ด้วยเหรอคับพี่ ของพี่นี่ NGV หรือ LPG คับ อิอิอิ แล้วเต็มถังเท่าไหร่คับ???

17. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ปลอกแฮนด์สวยจัง..... :D :D

ตัวแรงแต่มีซุ่มครับ งานนี้

18. BALLGT

608
    4
    0
    น้าเป้เล่นnosเลย

19. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    อิจฉาน้าเป้ อยากได้แบบน้าเค้าบ้างดิบอล..... o _O"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้