จะหาอะหลั่ย Honda Road Fox ได้จากที่ไหนบ้าง

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย Emporio, 8 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    หลังจากซ่อมบำรุงจนมันใช้งานได้นิ่งๆเนียนๆแล้ว ตอนนี้ประสบปัญหาพื้นเปียกแล้วหลังลายครับ
    ไม่มีบังโคลน และไหนๆจะหาซื้อบังโคลนแล้วก็เลยจะหาอย่างอื่นให้มันครบๆไปเลย

ใครพอจะทราบแหล่งไหมครับ ตอนนี้ที่ว่าจะหาก็คือ
    บังโคลนล้อหลัง ฝาปิดช่องเก็บแบต ไฟหน้าเดิมๆ และไฟเลี้ยวเดิมๆ น่าจะราคาประมาณเท่าไหร่
    ขอบพระคุณครับ

คันนี้รูปจาก web ที่ญี่ปุ่นแบบเดิมๆครบๆ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    อ่ะจึ๊ย!!!!!!!!!
    ท่าทางจะหายากน่าดู........... ครับ........

:rolleyes:

3. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ไม่ลองหา ของพวก GYRO canopy ดูละครับมาใส่แทนคงหางายกว่า
    หรือไม่ก็หล่อไฟเบอร์เอาครับคงหายากครับ รถเก่าแล้ว

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มาช่วยลุ้นครับ

5. U"

U" New Member Member

4
    0
    0
    พระราม3 หละคับ ของ3ล้อเพียบๆ
    ถ้าไม่มีเอาบังโคลนHONDA JUST ใส่ได้คับเครื่องตัวเดียวกัน เว้าแค่ท่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้