สายพานแบบไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย golf@type_Z, 7 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf@type_Z

golf@type_Z New Member Member

6
    0
    0
    รบกวนผู้เชี่ยวชาญหน่อยครับ เกี่ยวกับเรื่องสายพาน รถเครื่องเดิม ควรเปลี่ยนสายพานแบบไหนดีครับ อยากได้แบบ ออกตัวดี ๆ หน่อยอ่ะครับ หรือต้องเปลี่ยนอะไรเพิ่มเติมอีกดีรับ ลืมบอกไป รถ AF 18 เดิมครับ

2. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ลองดูกระทู้เก่า ครับมีตอบไว้แล้ว

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ตามนั้นๆครับป๋มๆๆ

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    อืม...............
    กระจู๋ ............ เอ๊ย!!!!!!!!!!!! กระทู้นั้น อยู่ไหนหว่า......

อิอิ
    ต้องไปหาซะแล้น.......
    :D

5. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    น่าจะตกไปแล้วครับนานจัด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้