Meeting 7 ------> เสาร์ 10/6/49

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย Cheezer, 5 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    คุณ คือ ส่วนหนึ่งของเรา :)

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เพิ่มเติมครับรวบรวมสมาชิกใครใกล้ใครชวนกันมาให้หมดนะครับมาได้มากันครับไม่สะดวกเอารถมาไม่ต้องเอามาครับ...พกมาแค่ใจ!!ก็พออ้อแต่กินอาหารใช้ใจอย่างเดียวไม่ได้นะครับต้องใช้ตังค์ด้วยส่วนเรื่องขี่ในสนามเลานกันอันนี้ราคาพิเศษจริงๆครับแล้วแต่ใครใคร่ขี่ ขี่ใครใคร่ชม ชมกันเอาเดี๋ยวมีของติดไม้ติดมือขำๆไปฝากครับ.....อุปไว้ๆๆ:D :D :D รายละเอียดเพิ่มเติมใดๆสอบถามผมได้ตลอดครับ014422856

3. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    อยากไปแต่ไม่มีปัญญา

4. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    อยากปายๆๆๆๆ :D แวะมาพาไปด้วยเด้อ น้าเป้ :cool: ป๋มกัวโดนคุณพี่รวยดักจับ+ปรับ+ยึด ครับ ฮี่ๆๆๆ

5. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ใกล้วันเข้าไปทุกทีแล้ว อย่าลืมไปกันเยอะ ๆ นะครับ จะได้พบปะกันไปในตัว สำหรับผู้ที่ยังมะได้เจอกันตัวเป็น ๆ ^ ^

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D Yo!!!!!!!!!!!! Yo!!!!!!!!!!!!!!!! Say Hi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :D

7. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
  8. Cheezer

257
    0
    0
    งานนี้อยากให้มากันเยอะ ๆ

แล้วก็ขับรถกันระวัง ๆ กันด้วยนะ

แล้วพบกันในงาน.............d^v^b

9. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    - สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่าน ผมก็ได้เข้ามาเช็คตลอดและเห็นว่าเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านให้ความสำคัญกับการถ่ายทำครั้งนี้มาก ถือว่าเป็นเกียรติกับคอลัมน์ของผมมากครับต้องขอขอบคุณมาก ๆๆๆๆๆ จริงๆ ครับ
    - เมื่อกี้ก็เลยโทรไปสนามมาครับเพื่อมายืนยันความปลอดโปร่งสำหรับการถ่ายทำ ก็ขอบอกเอาไว้นิดนึงนะครับคืออยากให้ทุกท่านแต่งกายให้มิดชิดน่ะครับเพื่อความปลอดภัยของตัวท่านเองและความสวยงามน่ะครับ
    - แต่ในวันนั้นจะมีรถจักรยานยนต์คันอื่นๆ ขี่อยู่ในสนามบ้างนะครับเพราะว่าเราไม่ได้ปิดสนามเค้าเลยเข้ามาเช่าได้เหมือนกัน แต่ก็ไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับเพราะในจังหวะที่จะถ่ายทำเป็นกลุ่มนั้น..จัดให้ ครับ เพื่อคอนเซ็ปท์ที่วางเอาไว้ว่าจะเป็นการเปิดตัวและแนะนำตัวกันใน "นักเลงมอเตอร์ไซค์" ก่อนที่จะไปสู่สเต็ปต่อไปครับ
    - ตอนนี้ผมก็ชักตื่นเต้นอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อนบ้างแล้วสิ(เพราะไม่เคยเจอกระแสตอบรับอย่างนี้มาก่อนน่ะครับ)
    ปล. อยากขี่รถของน้าเป้ กับ น้าเชษฐ และ Epap จังเลย...

10. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    รถป๋มยังวิ่งตามรถขายไก่ย่างมะทันเลยอ่ะ :confused:

11. veeravich

300
    5
    0
    ม๊ะเป็งราย...จริงใจเป็นโอเค

12. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    อยากปายจังแต่อยู่ไกลต้องขอโทษจิงๆคับ

13. oat (หิหุ)

oat (หิหุ) New Member Member

67
    0
    0
    หนุกหนาน

14. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ขอห้อยไปด้วยคนนะค้าบบบ

15. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    รถผมยังไม่เสร็จเลย...แย่จัง..

16. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ว้า นึกว่ากินฟรี :p :p :p

17. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    ใครจะให้ตาวกินฟรี..กินซะขนาดนั้น:D

18. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อยากพี่ตาวกินเปงพายุครับ

19. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    :D
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

20. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    แซวกันหย่ายยย ๆๆๆ :cool: :cool: :cool:

21. god army

3,198
    77
    0
    ที่แน่ๆรถพังครับเร่งมือกู้ชีพอยู่ครับท่านตู่เสร็จแล้วจะวิ่งยังไงช่างมันเน้นบันเทิงครับๆๆ
    ที่สำคัญแต่งตัวเซฟตี้กันนิดนะครับรองเท้าควรเป็นหุ้มส้นนะครับเซฟตี้หน่อยครับเผื่อมีเซอร์ไพรซ์ๆๆ

22. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D อ๋อ...................อาจมี สไปร์ท........................ :D

23. Cheezer

257
    0
    0
    เร่งมือกันหน่อย รถของใครที่ยังไม่สวย + หล่อ งานนี้ได้เกิดแน่นอน ^ ^

24. veeravich

300
    5
    0
    :D :D ดีใจจัง...เต็มที่ๆ เพื่อนๆ พี่ๆ อย่าลืมพักผ่อนให้เพียงพอนะครับ:D :D

25. god army

3,198
    77
    0
    วันเสาร์โชว์ภาพแบบนี้อีกนะท่านอิอิ

26. veeravich

300
    5
    0
    ฟลุ๊คน่ะครับ:p :p :p :p :p
    จะโหลดรูปอีกแต่โหลดมาอวดม๊ะได้ง่ะ:( :( :( :(

27. Cheezer

257
    0
    0
    ตัวไม่ได้ไปเดี๋ยวส่ง Kitty ไปแทน ..... ^o^

28. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0

เอ้า เบี้ยวซ่ะ อย่างงั้น:( :( :(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้