pop 3 ล้อใส่เครื่องไรได้บ้างคับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย Azazal, 3 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Azazal

Azazal New Member Member

21
    1
    0
    พอดีเพื่อนผมมี pop 3 ล้อ อยู่ 1 คันอ่ะคับ JOY 50cc.( หน้า 1 ล้อ หลัง 2 ล้ออ่ะคับ น่าจะนึกออกกันน่ะ )
    เครื่องมันเก่าแล้วอ่ะมันถามว่าจะเปลี่ยนใส่เครื่องไรได้บ้างคับ
    แล้วจะใส่พวก โช๊คทอง ล้อ สวยๆ แบบ ที่พวกพี่ใส่ zx มันจะใส่ด้วยกันได้ป่าวคับ
    ขอถามแค่นี้ละคับ
    ขอบคุณมากจ้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2006
  2. Azazal

21
    1
    0
    คือขอถามอีกอย่างดีกว่าผมไม่เข้าใจพวกคำว่า ชามหน้า ชามหลัง แผ่นครัช
    ช่วยบอกได้มั้ยครับว่ามันทำหน้าที่ยังไงกันบ้าง ไว้ประดับความรู้คับ

3. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    3ล้อไม่ค่อยเซียนครับ ต้องรอคุณแต้วมาตอบ
    ที่บ้านก็มี3ล้ออยู่2คันครับของพ่อซื้อมาสงสัยกะว่าจะมาโมแข่งกับผม อิอิ
    เอาของญี่ปุ่นไปดูก่อน

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    แข่งยังไงก็แพ้ลิงๆๆ

5. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    ว่าง J ไปเลยไหมเพ่ *-*

6. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    วาง J ไปเลยไหมเพ่ *-* อิๆๆ

7. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ผมว่าเอาเป็นวาง 4G 63 turbo เลยดีมั้ยคับ

8. Birds

Birds New Member Privilege

48
    0
    0
    วางเครื่อง gyro x, gyro up ดิ แต่ไอ้ joy เนี่ย มันคันนิดเดียวเองไม่ใช่เหรอ ล้อหลังเล็กๆ
    โช๊คหน้า ไม่แน่ใจอ่ะ แต่ของผมก็แปลงเหนื่อยเหมือนกันอ่ะ แต่ถ้าล้ออ่ะใส่ได้เลย

9. Azazal

21
    1
    0
    แหมแต่ละคนตอบน้ สาระเน้นๆเลยน่ะคับ ตั้งแต่วาง J ละ :( :( :( ทำไปได้.....

ตกลงผมตัดสินใจแล้วคับผมจะวาง 4G 63 คับ เง้อๆๆๆๆๆๆ:D :D :D :D

ขอบคุณที่เข้ามากันน่ะคับ ตลกดีตั้งแต่ วาง J ล่ะ

10. U"

U" New Member Member

4
    0
    0
    วางเครื่องjoyแหละคับ ซอย28เห็นมีอยู่2-3ตัว ยกแพ3,000กว่าได้2ล้อหลังมาด้วย
    ตัวนี้ม่ะมีสตาร์ทเท้า เครื่องปีเก่าอีก เวลาซื้อเช็คไดสตาร์ทให้ดี

11. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ขอบคุณแทนครับมีสาระแล้วๆอิอิ

12. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    งั้นJต้องวางcefครับอิอิ

13. วาง B21A เลยครับ tec ใหญ่ รับรองจัดคับ

14. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    มีด้วยเหรอรหัสนี้ ไม่เคยเจอ :cool: :cool: :cool:

15. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    วางเครื่องเจทไปเลยครับหมดเรื่องเเรงเเน่ๆ

16. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    วางเครื่องตุ๊กตุ๊ก สิครับ ฝีมือคนไทย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้