ยิงทรายแถวพระราม 2

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย up_banana, 20 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    อยากทราบว่าร้านที่รับยิงทรายแถวพระราม 2 มีมั้ยครับอยู่แถวไหนครับ อยากทำสีแครงอะ ช่วยด้วยครับ

2. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เคยเหงเเต่ร้านขายเครื่องอ่ะคับผมอยู่บางบอนอ่ะคับใกล้ๆกะพระรามสอง

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ใกล้แถวนั้นลองดูกิมพระราม3ครับมาทางคลองเตยก็มีเพียบจริงๆแถวนั้นเยอะนี่นา

4. up_banana

79
    1
    0
    ครับเดี๋ยวลองหาดู แล้วที่พระปะแดงมีมั้ย ใครรู้มั่งอะ

5. god army

3,198
    77
    0
    แถวนั้นถามโจ๊กซ่าส์ได้เลยครับ

6. up_banana

79
    1
    0
    ...

โจ๊กซ่าส์ ช่วยหน่อยครับ

7. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ร้านที่ผมทํา มันไม่ต้องยิงทรายอะ สาดสีเลย งานออกมาสวยกว่า ยิงทราย
    ไม่เชื่อ ลองถาม คุน god army กับ คุน tuche ดูครับ งานคุณภาพ ราคา ย่อมเยา :D
    อยู่แถวๆ บางนา ริมทางรถไฟสายเก่า

8. god army

3,198
    77
    0
    ของเค้าดีจริงๆครับทำมาแล้ว.......สีสวยด้วยล่ะแต่แคร้งมันเปื้อนเลือดยังไม่ล้างเลยอิอิ

9. up_banana

79
    1
    0
    ขอบคุณครับ ราคาเป็นไง

ขอบคุณครับ ชื่อร้านอะไรครับ ราคาเป็นไง แคร้งกับล้อนะครับ

10. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ล้อ คู่ล่ะ 600 แคร็ง 400 ร้านไม่มีชื่อครับ ถ้าจะทํายังไงก็โทรมาคุยกันก่อนได้ครับ :)

11. boy26

boy26 New Member Member

4
    1
    0
    ผ่าท่อยังไงถึงไม่ดังครับ ช่วยที

12. BALLGT

608
    4
    0
    พี่อัพเเถวบ้านบอลน่าจะมีนะครับคุ้นๆเดี๋ยวพุ่งนี้ขี่รถไปดูให้ครับ

13. U"

U" New Member Member

4
    0
    0
    แถววุฒากาศมีอยู่ร้านนึงติดทางรถไฟไม่แพง ร้านมอไซด์ฝั่งธนก็ส่งร้านนี้หมด

14. BALLGT

608
    4
    0
    อยู่ตรงไหนของเส้นวุฒกาศอ่ะครับอยากเอาเเคร้งเครื่องไปทำม่างง

15. wilwood

wilwood New Member Member

1
    0
    0
    เอกชัย 71 มีครับเข้าไปซ้ายมือรับยิงทรายและรับชุบอโนไดซ์ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้