มีใครสะสม hotwheels ไหมครับ

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย Jesus_RG, 17 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    คือผมเห็นมันถูกดีง่ะ คันละ70ก่าๆๆ ผมเพิ่งซื้อมา3-4คันเอง ค่อยเก็บ แต่ผมอยากจะรู้ว่ารถในเว็ปนี้มีขายที่ไหนมั่งครับเจ๋งมากๆๆๆ ผมเห็นในโลตัสมีแค่บางแบบอ่ะ อยากได้มากๆๆๆๆๆๆๆ http://www.jadatoys.com

แก้ไขล่าสุด: 17 เมษายน 2006
    feelgood ถูกใจสิ่งนี้
  2. thaidiecast

thaidiecast New Member Moderator

58
    2
    0
    แผนกของเล่น Central สาขาใหญ่ๆ ก็มีครับ (ชิดลม,ลาดพร้าว,บางนา,ปิ่นเกล้า) หรือว่าจะไปซื้อที่มาบุญครอง ชั้น 4 ก็ได้ครับ ร้านอยู่ตรงฝั่งโรงแรม เดินไปประตูทางออกที่จอดรถประตูสุดท้าย ก่อนถึงฝั่งโรงแรม แล้วเลี้ยวซ้าย จะเห็นเลยครับ และแถวๆ นั้นจะมีพวกร้านขายของเล่นอื่นๆ พวก Gundam ด้วยครับ

Jesus_RG ถูกใจสิ่งนี้
  3. Jesus_RG

515
    36
    0
    ขอบคุณค้าบบบ ผมดันลืมบอกว่าผมอยู่เชียงใหม่แต่ขอบคุณค้าบบบบบบบ ว่าแต่ที่นู้ราคาเท่าไหร่อ่ะคับ ที่นี่ 132มั้ง

4. Mr...

Mr... Guest

0
    0
    0
    hot whells

ผมจะซื้อตอนที่ hot wheels จัดรายการครับ " ซื้อ 1 แถม 1 " คุ้มดีครับ
    ตอนนี้มีประมาณ 20 กว่าคันครับ

5. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    มีเยอะคับ รถเค้าสวยดี เก็บตังจะซื้อรางมันอยู่เนี่ย:D

6. Jesus_RG

515
    36
    0
    โอ้ววว มีคนสะสมเป็นเพื่อนและ อิๆๆ ส่วนราง ตอนนั้นโลตัสมันลดอ่าคับ ชุดสตาร์เตอร์เซ็ตอ่ะ เหลือแค่300บาทอ่ะ แถมแพ็ครถให้แผงนึงด้วยยย เลยสอยไปอันนึงรุงี้ซื้อมา 2 ก็ดี มันง่ะ ว่าแต่รางแต่ละอันไมมันแพงจังๆๆๆๆ เป็นพันๆๆๆ

7. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    รถแปลกๆเยอะดี อนาคตจะสร้ามเป็นเมือง hot wheels แระถ้ามีตัง ฝันไว้ตั้งแต่เด็ก:D :D

8. Jesus_RG

515
    36
    0
    ส่วนผมสะสมไปเรื่อยๆๆล่ะค้าบบบบ มีตังก็ซื้อมั่งบางเดือนเจียดไปซื้อ กาชาปอง แหะๆๆๆ ที่ชอบ ฮอตวีล เพราะตอนเด็กดูหนังเรื่องนึงที่ทำให้เราตัวเล็กเท่ามดอ่ะคับ แล้วมันไปเล่นบนราง สุดยอดดดดด

9. Yuth

Yuth New Member Member

46
    2
    0
    พอมีอยู่บ้างครับ :p

10. wat_es

wat_es New Member Member

3
    0
    0
    เอามาโชว์ ให้หมดซิพี่ ยุทธ

11. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    มีบ้างเหมือนกัน:) :( :confused: :mad: :p ;) :D :eek: :rolleyes: :cool: :eek:

12. Jesus_RG

515
    36
    0
    โห อย่างเยอะ เลยอ่ะ

13. Jesus_RG

515
    36
    0
    อันนี้ว่างจัดดด....คับ เลยถ่ายมาเล่นๆๆ ผมมี10ก่าคันเองง่ะ ท่านใดว่างๆๆถ่าย อันที่เป็นเรียบลิซติคให้ดูหน่อยค้าบบแบบชอบมากกก อีโว 8นี่ของโลตัสคับ

14. Jesus_RG

515
    36
    0
    ส่วนr34 ของtomyคับ นอกนั้นฮอทวีล์หมดดดด

15. Jesus_RG

515
    36
    0
    ต่อๆๆๆ จบแบบรวมๆๆซัก

16. Jesus_RG

515
    36
    0
    อันนี้เก่าเก็บคับ 10ปีได้ คันออฟโรดนั่น ยังมีเศษดินอยู่เลยอ่า

17. ES05-RX

ES05-RX New Member Member

57
    1
    0
    มือใหม่ครับ

คิดจะสะสม hotwheel หรอครับ..ก่อนหน้าเก็บอะไรอยู่หรอ..ผมมีจะขายอยู่สนใจไหมครับ..จะโละออกบ้างครับไม่มีที่เก็บและจะเลือกเก็บบ้างตัวครับ

18. ES05-RX

ES05-RX New Member Member

57
    1
    0
    อีกที

19. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
  20. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เล่นมากันเป็นคลังเเสงเลยอยากได้R34ง่ะ

21. chanan

chanan Guest

0
    0
    0
    สนใจHotwheelsครับ

ถ้าคุณ es05-rx สนใจจะขายตัวไหนช่วยติดต่อผมด้วยนะครับ 063309030

22. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    คุนES05-RX ผมส่งข้อความส่วนตัวไปแล้วนะคับ :)

23. Jesus_RG

515
    36
    0
    โหหหห.เยอะมากๆๆคับ ก็ไม่เชิงว่าต้องฮอทวีล หรอกคับ ขอแค่เป็นรถเหล็กสวยๆๆก็ okคับ ตัวที่อยากได้ก็ skyline ทุกรุ่นนะคับ เหอๆๆ พี่คงไม่ขายหรอก ที่สำคัญยังม่ายมีตังเยยก้าบบ

24. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    มันมีเซฟ A31 ไหมอะ
    อยากได้เกบไว้เฉยๆ

25. nidmo

nidmo New Member Member

26
    0
    0
    คุณES05-RX มีเยอะจริงครับ บ้างคันผมเพิ่งเคยเห็นก็ที่นี่เลยอ่ะ จะปล่อยตัวไหนเหรอครับน่าสนใจ

ชาวรถเหล็กที่นี่ก็มีนะครับhttp://www.monkeystory.com/boytoys/index.php?showforum=36

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2006
  26. Jesus_RG

515
    36
    0
    ขอบคุณสำหรับเว็บครับ

27. nidmo

nidmo New Member Member

26
    0
    0
    มิได้ครับ เพื่อคอเดียวกันน้อยกว่านี้ได้ไง ไปคุยกันมั่งนะครับ

28. เล่นHotWheel กันหรอครับ....
    ผมว่างานมันไม่ค่อยเนี้ยบนะครับ ถ้าจะเล่นแนว 1/48แบบนี้นะ
    เล่นค่ายที่สูงกว่านี้ดูสิครับ ราคาเพิ่มมาอีกนิด แต่ผมว่างานมันต่างกันเลยนะครับ

1/48มีคนรู้จักเล่น BBR,MR อยู่ เห็นแล้วประทับใจ ไปดู LamborghiniMiura ตัวเปิดฝาห้องเครื่อง จำรหัสตัวถังไม่ได้แล้ว
    เป็นคันที่ 34 ของโลก อยากได้มาก
    ตั้งหมื่นสองแหนะ เล่น HW ได้ไปจนแก่เลย

29. super_may_return

super_may_return New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้เซนทรัลกำลังลดราคาหนิ ของ hot wheels อ่ะ
    ซื้อ 2 แถม 1
    ด่วน!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ใครชอบสะสมพวกรว่างๆ มาคุยกันนะคะ [email protected]

30. oragolf

oragolf New Member Member

19
    0
    0
    สวยมากๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้