ใครใช้ yamaha vino รายงานตัวหน่อย นะ คับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย End Motor Sport, 15 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ใครใช้ yamaha vino รายงานตัวหน่อย นะ คับ พอ ดี จะ หาข้อมูล เกี่ยวกับ รุ่นนี้คับ

ใครใช้ รุ่น นี้ add มาคุย กัน ได้ นะ คับ ขอบคุณมากคับ

[email protected]

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ยังไงลองโพสถามปัญหาในบอร์ดก่อนน่ะครับ เผื่อจะช่วยได้ :D :D :D

3. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    ผมเคยใช้ครับ

วิ่งดีคับ ต้นไปแบบนุ่มๆ กลางๆดึง ปลายวิ่งได้เกินไมล์อ่ะครับ แล้วก็ช่วงล่างนุ่มดีแต่เกาะถนนสู้zx ไม่ได้คับ :D กำลังหามาใช้หรือครับ

4. jun

52
    1
    0
    ขอโทษทีคับ รูปใหญ่ไปหน่อย

5. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    อ้ที่ลงขายบอกของใหม่หรือปี2000กว่า ไม่ต้องไปซื้อเลยนะครับ รถจีนครับทุเรศมากขอบอก

6. jun

52
    1
    0
    เห็นด้วยค้าบ

เห็นด้วยค้าบ ไม่สวยเลย ด้านหน้ากะด้านท้าย หยั่งกะคนละรุ่นเลยคับ รถจริงนี่ ไม่สวยมากๆคับ พลาสติกห่วย:)

7. aiggy

aiggy New Member Member

14
    1
    0
    พอเห็นที่ไหนขายบ้างรึเปล่าครับ... หมายถึงในเวบ อะไรเงี่ยคับ .. น่ารักดี

8. jun

52
    1
    0
    ที่ถามหมายถึงรุ่นไหนเหรอครับ

:) :) :) :) :)

9. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    น่าจะหมายถึง วีโน่ น่ะ :D :D :D

10. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    วีโน่เหงเค้าบอกว่าวิ่งเเล้วช่วงกลางดีไม่ห้อย

11. jun

52
    1
    0
    ราคา สภาพดีๆอยู่ 2หมื่นกลางๆ คับ รุ่นนี้วิ่งดีคับ ต้องหาที่ปีใหม่ๆจะดีกว่าคับมันจะมีปิดรูกุญแจกะล๊อคเครื่องได้ครับ

12. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    พี่โจมีครับ....

13. aiggy

14
    1
    0
    หมายถึง ขายรึเปล่าคับ

14. jun

52
    1
    0
    อ๋อ

อ๋อ ขายให้ญาติไปแล้วครับ สภาพดีคับ ถ้าอยากได้เดี๋ยวถามให้คับ:)

15. aiggy

14
    1
    0
    ขอบคุณค้าบบบ

16. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ผมเล่น ยามาฮ่า เหมือนกันคับ วิ่งดีจิงๆ แต่ตอนนี้. . .

17. god army

3,198
    77
    0
    พูดแล้วมันเศร้าครับมิ้นท์!!!

18. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
  19. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    สวยครับ รุ่นนี้อยากได้ถ้ามีใครใจดีบริจาก

20. Style By OatZa

Style By OatZa New Member Member

18
    1
    0
    ที่ยุ่นงับ หุหุ เค้าถ่ายมาให้

21. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    น่ารักดีครับ....เห็นที่ MOTOR SHOW เอามาแต่งสวยดี

22. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    กำลังหาอยู่เหมือนกัน

แล้วของจีนนี่เรามีวิธีดูมั้ยครับ กลัวโดนย้อมแมว

23. Kao_Vino

Kao_Vino Guest

0
    0
    0
    ของแต่ง vino

ผมอยากรู้ว่าจะหาของแต่ง vino ได้ที่ไหนบ้างครับ มี web ดีๆแนะนำหรือเปล่าครับ ส่วนใหญ่เห็นแต่ของแต่งของ ZX

24. god army

3,198
    77
    0
  25. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    ของจีนดูยังไงคับ

26. v i n O . ..
    ไม่ เกิน 2 หมื่น คงไม่ มี แล้ว ใช่ ม่ะค่ะ
    อ ยาก ได้ ๆ ๆๆ ม๊าก มา ก

v______V'

27. yopassic

yopassic New Member Member

1
    0
    0
    ผมมีครับ 0898980419 byyo

28. จูโน่

จูโน่ Guest

0
    0
    0
    ลองโทรเบอร์นี้นะ 089-140-7494 เค้าได้น้องนีโน่มาจากที่นี่แหล่ะ

ลองโทรเบอร์นี้นะ 089-140-7494 เค้าได้น้องนีโน่มาจากที่นี่แหล่ะ น้องก้อยู่กะเค้ามา 5 ปีแล้วไม่เคยงอแงนะ ลองจิ

29. BeBOYs

BeBOYs New Member Member

1
    0
    0
    ดีครับ ผมสมาชิกใหม่ครับเพิ่งได้มาสดๆร้อนๆเลยครับ รายงายตัวด้วยนะครับ

ขาย yamaha vino ด่วนมากคับ

ขาย วีโน่ สีฟ้า น่ารักนะคับ

มาดูสภาพรถได้เลย

23000 ต่อรองได้นะ

พอดีเราเรียนจะจบแล้ว ก้คงไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่อ่า

ลาดกระบังนะคับ

ติดต่อ เหว่ยนะ 084 1117197

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้